Baada ya Kangi Lugola, nani kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani?

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
15,626
Points
2,000

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
15,626 2,000
Baada ya mbabe kubabuliwa na kutumbuliwa hadharani tena kwa aibu kubwa, nani atavaa mikoba ya Waziri wa Mambo ya Ndani?

Tukumbuke Waziri atateuliwa kwa jicho la uchaguzi mkuu, 2020. Atakuwa mtu mpya kabisa? Au mmoja wa ma naibu waziri atapandishwa cheo? Au kuna mmoja atahamishiwa hapo toka wizara nyingine? Bila shaka tutashuhudia kuapishwa kwake ndani siku chache pale Ikulu Dar es Salaam.

Kunaweza kuwa na "movement" kwenye baraza la mawaziri. Wengine kuhamishwa nk. Lakini inaweza kuwa nafasi ya Jiwe kumuondoa self confessed Mzee wa Matunguli ambayo hulennga kumroga Jiwe ili asimwondoe kwenye wizara zente ulaji mkubwa labda kupita zote.

Kikubwa kilichonifurahisha ni kwamba Jiwe ameanza kutambua kwamba watu wanaopenda kumsifia sana wana mambo wanayaficha. Wanaandaa makongamano ya vitu hewa lakini lakini ni kumsifia ili kufunika uozo wao.

Update:

Jibu limepatikana. Simbachawene ndiye waziri mpya wa mambo ya ndani na nafasi ya uwaziri ya Makamu wa Rais (Muungano na Mzingira) imechuliwa na Iddi Azan Zungu.
 

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
353
Points
500

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
353 500
Baada ya mbabe kubabuliwa na kutumbuliwa hadharani tena kwa aibu kubwa, nani atavaa mikoba ya Waziri wa Mambo ya Ndani?

Tukumbe Waziri atateuliwa kwa jicho la uchaguzi mkuu, 2020. Atakuwa mtu mpya kabisa? Au mmoja wa ma naibu waziri atapandishwa cheo? Au kuna mmoja atahamishiwa hapo toka wizara nyingine? Bila shaka tutashuhudia kuapishwa kwake ndani siku chache pale Ikulu Dar es Salaam.

Kunaweza kuwa na "movement" kwenye baraza la mawaziri. Wengine kuhamishwa nk. Lakini inaweza kuwa nafasi ya Jiwe kumuondoa self confessed Mzee wa Matunguli ambayo hulennga kumroga Jiwe ili asimwondoe kwenye wizara zente ulaji mkubwa labda kupita zote.

Kikubwa kilichonifurahisha ni kwamba Jiwe ameanza kutambua kwamba watu wanaopenda kumsifia sana wana mambo wanayaficha. Wanaandaa makongamano ya vitu hewa lakini lakini ni kumsifia ili kufunika uozo wao.
CCM ni ile ile, ile ile jamaa ,wajipanga na mwaka huu wataisoma ! Kawimbo kananikubusha mbali kweli kweli!
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,810
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,810 2,000
Tulijua tu mpanda ngazi hushuka. Pia unapokuwa juu usiwanyee wa chini. Kwani siku ya kudondoka utakosa mtu wa kukudaka.
safi mkuu hoja maridadi sana hii na juu unapokua na maumivu mengi utakumbana nayo unapondoka chini,mtu aliyekuwa juu kwa umbali wa 10ft akadondoka chini maumivu yake ni tofauti na mtu aliyekuwa 200,000ft!
 

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,780
Points
2,000

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,780 2,000
Baada ya mbabe kubabuliwa na kutumbuliwa hadharani tena kwa aibu kubwa, nani atavaa mikoba ya Waziri wa Mambo ya Ndani?

Tukumbe Waziri atateuliwa kwa jicho la uchaguzi mkuu, 2020. Atakuwa mtu mpya kabisa? Au mmoja wa ma naibu waziri atapandishwa cheo? Au kuna mmoja atahamishiwa hapo toka wizara nyingine? Bila shaka tutashuhudia kuapishwa kwake ndani siku chache pale Ikulu Dar es Salaam.

Kunaweza kuwa na "movement" kwenye baraza la mawaziri. Wengine kuhamishwa nk. Lakini inaweza kuwa nafasi ya Jiwe kumuondoa self confessed Mzee wa Matunguli ambayo hulennga kumroga Jiwe ili asimwondoe kwenye wizara zente ulaji mkubwa labda kupita zote.

Kikubwa kilichonifurahisha ni kwamba Jiwe ameanza kutambua kwamba watu wanaopenda kumsifia sana wana mambo wanayaficha. Wanaandaa makongamano ya vitu hewa lakini lakini ni kumsifia ili kufunika uozo wao.
Nikikumbuka jinsi ambavyo Kangi Lugola alivyokuwa akijipendekeza kwa Bosi wake Mkuu ambako Kwangu Mimi naona Kulipitiliza leo hii nikisikia ameandika Barua ya Kujiuzuru Nafasi yake hiyo na Bosi wake amekubali nabaki Kushangaa na Kujiuliza hivi baadhi yetu tukiwa tunajipendekeza kama siyo kujikomba kwa Wakubwa ( Mabosi ) wetu huwa tunategemea nini na je, huwa hatujui kuwa kuna Kesho na muda wowote mambo huwa yanageuka? Hata hivyo kwa Maoni yangu naona ni kama vile hata Bosi Mkuu nae alimchelewesha sana Kangi Lugola kumtoa katika hiyo Nafasi yake na sikumbuki kama hiyo Wizara ilibahatika huko nyuma kupata Waziri ( Bogus ) kama huyu Mcheza Dansi Mwandamizi aliyeondoka muda mchache tu uliopita KL.
 

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,900
Points
2,000

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,900 2,000
Nikikumbuka jinsi ambavyo Kangi Lugola alivyokuwa akijipendekeza kwa Bosi wake Mkuu ambako Kwangu Mimi naona Kulipitiliza leo hii nikisikia ameandika Barua ya Kujiuzuru Nafasi yake hiyo na Bosi wake amekubali nabaki Kushangaa na Kujiuliza hivi baadhi yetu tukiwa tunajipendekeza kama siyo kujikomba kwa Wakubwa ( Mabosi ) wetu huwa tunategemea nini na je, huwa hatujui kuwa kuna Kesho na muda wowote mambo huwa yanageuka? Hata hivyo kwa Maoni yangu naona ni kama vile hata Bosi Mkuu nae alimchelewesha sana Kangi Lugola kumtoa katika hiyo Nafasi yake na sikumbuki kama hiyo Wizara ilibahatika huko nyuma kupata Waziri ( Bogus ) kama huyu Mcheza Dansi Mwandamizi aliyeondoka muda mchache tu uliopita KL.
Lakini pia wakazi wa Jimbo lake wanamshukuru Mungu kwa vile sasa atakuwepo huko na kuhakikisha ile barabara ya kutoka Bunda hadi Kisorya inakamilika. Karibu sana Jimboni.
 

Forum statistics

Threads 1,390,834
Members 528,272
Posts 34,063,825
Top