Baada ya Kamuhanda, tutarajie Sabas Akipandishwa


N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Polisi Mkoani Arusha wamefanya kituko cha karne cha kumzuia mtuhumiwa wa kurusha bomu asikamatwe. Gazeti la mwananchi linaandika, "Taarifa zilidai kuwa kuna mtu alionekana akirusha kitu kinachodaiwa bomu kwenye eneo la jukwaa karibu na gari la matangazo la chama hicho, lakini alipokuwa akifuatiliwa baada ya kutokea mlipuko huo, polisi nao walikuwa wameanza kudhibiti watu kwa kulipua mabomu ya kutoa machozi na kupiga risasi za moto hali iliyozidisha taharuki."

L akushangaza baada ya tukio badala ya polisi kuwatuliza raia na kuwaonyesha njia gani watokee kwa usalama, polisi walianza kupiga watu na kuwatwanya. "UNATAWANYA WATU WANAOTAWANYIKA"!!!!!!!!!!!!!!??????????????

La kujiuliza ni je siku hizi imekuwa ni umaarufu kuwapiga wapenzi wa chadema? Je baada ya Kamuhanda kutawanya wanaCHADEMA waliokuwa kwenye mkutano wa ndani akapandishwa che sasa Sabas anataka apandie njia alopita Kamuhanda?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Polisi wametekeleza Agizo la Mwigulu Savimbi kwa ustadi Mkubwa..ccm ni Janga kuu
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Tunawaomba viongozi wa CHADEMA kuhamasisha watu ili tuchangie fedha ili tuwakodishe scotland yard waje kufanya uchunguzi wa kilichotokea, na matukio mengine yote wanayotufanyia Magamba.
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083