Baada ya JF kumfungia ,Malaria sugu ahamia gazeti la mwananchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya JF kumfungia ,Malaria sugu ahamia gazeti la mwananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 14, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeoana Comment za malaria sugu akichangia katka mijadala mbali mbali kupitia mtandao wa mwanachi.
    lkn bado anajaribu kuitetea CCM na kuiponda Chadema.

    mimi na Ms ni watu wa karibu sana, sio kiitikadi,
     
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nime muona MS JF
    ndio maana kunautulivu kwenye sred ya rostam
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,411
    Trophy Points: 280
    Khaaaaa
     
  4. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Malaria sugu ni nani? naomba msaada wenu
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwanza karibu sana, wewe ni mgani utamjua tuu. ww tulia endelea kuperuse JF utamjua tu
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    umebadilisha id tena?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado mchanga tulia utamjua tuu
    ila ni mgonjw ambaye hatibiki
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hivi alipigwa ban ya mda gani!angepigwa ya maisha
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na kweli malaria sugu sijamskia siku nyingi sana. ama ndo wale wamezirai baada ya rostam kuvua gamba?
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu kapigwa bani rini? tena
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Tunataka kula Matanga ya Marehemu Malaria Sugu! Tulipenda ila MOD walimpenda zaidi

    RIP MS
     
  12. n

    ngarauo Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona huyo ms mnampa sana umaharufu kila thred here ms why
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    utamfahamu tu akirudi na vurugu zake!
     
  14. il dire

    il dire Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    rest in eternal peace MS nadhani hutarudi tena kuchafua hali ya hewa humu kwa great thinker
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ni mtu fulani ambaye akipost uzi lazima uchangie..
     
  16. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    R i p ms
     
  17. T

    The Priest JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I dnt why bt i think Ms ni muhm sana hapa jamvini..Mod's mwachieni Ms.
     
  18. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimegundua kuwa MS ndiye member anayependwa zaidi humu jamvini na akikosekana pengo lake huonekana.ona sasa watu wanavyomuulizia huku wengine wakijifanya wanataka afungiwe maisha wakati ndo wachangiaji wakubwa wa post za MS hata kama zinawakera
     
  19. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kichaa fulani utamwona akiokota makopo mitaa ya JF, lakini salama
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,085
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni kutokana ma hoja zake... Anapenda kuleta thread ambazo anaelewa Kabisa atakasirisha wengi na wengi Watachangia... na comments zote ni nzuri Kwake sababu anaongeza umaarifu JF na Anapata attention za wengi.. mfano (Hii thread ).. na kweli kajivunia umarufu............
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...