Baada ya Dr. Slaa kufunua nyongeza; Sheria ya "mbwembwe" ni batili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Dr. Slaa kufunua nyongeza; Sheria ya "mbwembwe" ni batili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Mar 26, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    BAADA ya Mbunge wa Karatu (CHADEMA), Dk. Wilbrod Slaa kuibana serikali kuhusu vipengele vilivyoongezwa kinyemela katika muswada uliosaniwa na Rais Jakaya Kikwete kwa mbwembwe wiki iliyopita, taarifa mpya zinasema Rais amefura, akitaka maelezo ya kina ya walioingiza vipengele hivyo.

    Tanzania Daima lilipozungumza na mmoja wa wasaidizi wa Rais Kikwete kuhusu sakata hilo jana, alidokeza kwa maneno machache, na kwa msisitizo, akisema: "Rais amefura."


    Kwa habari zaidi, Soma Tanzania Daima.
     
  2. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na bado sana lakini naona yote haya ni usaniii.....
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nimependa ulivyoweka habari! Tumezoea wale wenzetu wanakopi gazeti zima na kumwaga hapa! Hivi JMK huwa anamuda wa kusoma anachosign? ama mwenzetu ni ceremonial president?

    [​IMG]
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Usanii unaofanywa na nani? Dkt Slaa, Wabunge wote, JK, Spika 6 au?
     
  5. Amigo

    Amigo Senior Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo inaitwa Dr Slaa Vs Dr Kikwete
     
  6. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,603
    Likes Received: 3,899
    Trophy Points: 280
    Hizo ni dalili mbaya sana kwa uongozi mzima na Idara ya usalama wa Taifa, hivi hawa jamaa wa UWT wanakubali vipi kitu ambacho raisi keshakisaini kije kugushiwa na kiingie kwenye Public bila wao kujua, ina maana kuna wanasiasa wana ujanja na uwezo kuliko wao?
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,626
    Likes Received: 2,863
    Trophy Points: 280
    Janja ya uchaguzi...............
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,735
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Nachelea kuamini siku moja watamchomekea a sign kwa mbwembwe, urais wangu nimemwachia Lowa Saa
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Siku muswada unajadiliwa bungeni, Werema (AG) aliwaonya wabunge kuwa yeye alikuwa jaji. Hivi naye hakupata nafasi ya kuusoma kabla ya kuuwasilisha kwa rais? Rais anatakiwa kuonyesha njia kwa kumwajibisha aliyehusika na si kuishia kufura tu!
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,619
    Likes Received: 13,775
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi ni aibu kupita maelezo.
     
  11. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    I love this post! Hiyo Chaque kwa maneno imeandikwa Two Hundred Thousand lakini kwa mahesabu 300,000! Kama sio doctored hii itakua ya mwaka! Manake muungwana anafurahia bila hata kusoma! Hii kali!!!
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nimeipenda pia hiyo picha, hiki kilikua kielelezo cha Rais asiemwangalifu na aliezungukwa na wasaidizi wenye mwenendo wa maisha usio wa kawaida.....kuna wakati lakini naona huwa wanamuacha aumbuke kwa sababu labda mkuu nae ana simple mind, ama simuelewa wa mambo ama akili yake ni nzito.
     
  13. w

    wasp JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanetu huyu Dr. Muungwana hana muda wa kusoma. Ndio maana masaibu haya yanamfika. Kusign sheria kwa mbwembwe na kupokea cheki kwa mbwembwe ndio zake.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Guys, this is hilarious... naona mkuu wameshamgeuza bibi!!! Someone or some people have to go!!! Yaani na mbwembwe zote zile?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,628
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    uzuri hakusign yeye hiyo cheque...otherwise zingekuwa zile za bot!!!!!!!
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Hii ni ya Mwaka 2010 - I believe sio photoshop!
    [​IMG]
     
  17. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua nini, maofisa wa Ikulu kila siku humuweka Dr Jakaya kwenye matatizo alwayz husema mambo yote yako safi kumbe wameshafanya usanii kibao.Mnakumbuka ambulance, mtu akitwa kuchukua gari wakati sio mhusika.Hiii real ni aibu kubwa sana kwa Taifa.Tuwe makini jamani na kila jambo lina taratibu zake.
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Dkt Kikwete, keep it up!
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    katika Yoote, Dr Slaa anasoma sana, ni makini mno, ....binafsi na muheshimu sana.
     
  20. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 698
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Hiyo habari ya cheki ilishajadiliwa sana hapa JF mwaka 2008 na Ikulu nafikiri walikubali hilo kosa. Hiyo thread ipo hapa hapa JF na ilikuwa vituko kweli kweli. Hata magazeti yaliinasa na kuiandika.
     
Loading...