Baada ya CEO Senzo kumaliza Biashara Kesho Rivers United FC anafungwa ama 2 kwa 0 au 3 kwa 1 na Wanunuaji FC

rsvp

JF-Expert Member
Dec 13, 2012
874
1,000
Kwa mechi ya leo kufikia matokeo ya kuridhisha ni mlima mrefu(Kilimanjaro),na kina kirefu cha maji(Zanzibar)
Ni kujiandaa kisaikolojia tu,matokeo ni dakika 90.
 

Francis fares Maro

JF-Expert Member
Jun 20, 2021
999
1,000
Mnaobeti Kazi ni Kwenu tu kwani Senzo Mbatha Mazingisa kwa Maagizo ya Wadhamini Wakuu wa Klabu MSG wameshamalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC na Kesho wanafungwa ama 2 kwa 0 au 3 kwa 1 na hatimaye Wanunuaji FC kutoka Jangwani na Twiga wanasonga mbele.

Shilingi Bilioni 2 za Tanzania zimemaliza Kazi na Kesho Wanunuaji FC wanapindua Meza Kiulaini na tutawakoma.
Unadhani Rivers hawataki kuchukua kombe?!!.. Unadhani Rivers ni Masikini namna hiyo?!!..
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
12,003
2,000
Mnaobeti Kazi ni Kwenu tu kwani Senzo Mbatha Mazingisa kwa Maagizo ya Wadhamini Wakuu wa Klabu MSG wameshamalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC na Kesho wanafungwa ama 2 kwa 0 au 3 kwa 1 na hatimaye Wanunuaji FC kutoka Jangwani na Twiga wanasonga mbele.

Shilingi Bilioni 2 za Tanzania zimemaliza Kazi na Kesho Wanunuaji FC wanapindua Meza Kiulaini na tutawakoma.
Hahahaaaa
 

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,753
2,000
Mcheke au Mnidhihaki mtakavyo ninachojua tu Mightier ni kwamba Yanga SC Kafungwa na ndicho nilichotaka Kukisikia na ndiyo Furaha yangu nje ya hapo ilikuwa ni Tomato Sauce na Kachumbari nzuri katika Chips Yai zilizokaangwa vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom