Baada ya CCM kuzidiwa matokeo uchaguzi wa raisi yafutwa teofilo kisanji univesity.


COMMAN

COMMAN

Senior Member
Joined
May 1, 2012
Messages
101
Likes
9
Points
35
Age
31
COMMAN

COMMAN

Senior Member
Joined May 1, 2012
101 9 35
ndugu wanajamvi niko hapa mbeya.serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu cha teofilo kisanji au kwa kifupi TEKUSO ilifanya uchaguzi kupata viongozi wapya siku ya jumamosi,matokeo ya awali yalionyesha mgombea ambaye anapigiwa chapuo na chuo pamoja na CCM ameshindwa vibaya.hii ni baada ya juhudi za awali za wizi wa kura kushindikana.tume ya uchaguzi ilizuiwa kutangaza matokeo.mpaka leo ambapo wametoa tanzazo la kufuta matokeo ya uraisi na uchaguzi urudiwe.

tetesi zilizopo ni kwamba kinataka kimpige chini mgombea aliyeshinda awali ili kubaki na wagombea ambao wanakubalika na ccm.MSHINDI ALIKUWA MJENGWA. inasemekana ziara ya mwigulu nchemba mbeya mjini siku ya jumamosi ilikuwa na lengo la kuhakikisha ushindi hata kwa wizi katika chuo hicho.
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
839
Likes
113
Points
60
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
839 113 60
hivi huwa wanaomba kura kwa tiketi ya vyama?
 
Y

yamindinda

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,506
Likes
1,133
Points
280
Age
34
Y

yamindinda

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,506 1,133 280
balaaaaa sana....ila viuoni si walishakata haya mambo
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Du hapo iko kazi make hata chuo chenye mtazamo na maadili ya Kanisa nacho kinaweza kuruhusu upuuzi wa kuungana na MAGAMBA kumchakachua Kamanda aliyeshinda kihalali?

Mama wee YESU rudi haraka ama kweli chini ya mbingu hakuna yeyote anayekutafuta wewe katika roho na Haki.

Haya Kamanda yetu masikio na macho tu
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Hawa ccm hamsini zao zimekaribia sana
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Hivi soku hizi vyuoni kunavyama vya siasa?
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Hakikisheni mnaweka Makamanda wengine wengi, ili wakimchakachua huyo mmoja, basi mbaki na makamanda wengine!!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
ndugu wanajamvi niko hapa mbeya.serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu cha teofilo kisanji au kwa kifupi TEKUSO ilifanya uchaguzi kupata viongozi wapya siku ya jumamosi,matokeo ya awali yalionyesha mgombea ambaye anapigiwa chapuo na chuo pamoja na CCM ameshindwa vibaya.hii ni baada ya juhudi za awali za wizi wa kura kushindikana.tume ya uchaguzi ilizuiwa kutangaza matokeo.mpaka leo ambapo wametoa tanzazo la kufuta matokeo ya uraisi na uchaguzi urudiwe.

tetesi zilizopo ni kwamba kinataka kimpige chini mgombea aliyeshinda awali ili kubaki na wagombea ambao wanakubalika na ccm.MSHINDI ALIKUWA MJENGWA. inasemekana ziara ya mwigulu nchemba mbeya mjini siku ya jumamosi ilikuwa na lengo la kuhakikisha ushindi hata kwa wizi katika chuo hicho.
W
Wanakwenda vyoni kusoma au kufanya siasa haya bwana.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Ok tutalifanyia kazi baada ya kuwapima DNA hao waliofuta matokeo ya uchaguzi kama wana akili za meya wa jiji.
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,556
Likes
3,081
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,556 3,081 280
Aisee kumbe vyuoni viongozi wanagombea kivyama
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
161
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 161 160
Du hapo iko kazi make hata chuo chenye mtazamo na maadili ya Kanisa nacho kinaweza kuruhusu upuuzi wa kuungana na MAGAMBA kumchakachua Kamanda aliyeshinda kihalali?

Mama wee YESU rudi haraka ama kweli chini ya mbingu hakuna yeyote anayekutafuta wewe katika roho na Haki.

Haya Kamanda yetu masikio na macho tu
Mkuu yaani nina bwana mdogo wangu anasoma hapo anasema tatizo ni uaongozi wa chuo hawajiamini hata kidogo ndo maana wanapelekeshwa na CCM. Huwezi kusikia upuuzi huu SAUT au Tumaini na huko inajulikana waziwazi wagombea na vyama vyao. Na unakuta hao watu tume ya watakuwa wameagizwa hivyo hata kama hakukuwa na kasoro. Dogo anasema mara zote uchaguzi wao huwa unaingiliwa sana na magamba kwa kutumia usalama wa taifa hooooovyoo kabisa.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,241 280
 

Forum statistics

Threads 1,273,858
Members 490,528
Posts 30,493,698