Baada ya adhabu ya Wasafi kumalizika, nashauri Kusaga ndio ashughulike na operations zote pale Wasafi

Keagan Paul

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
376
1,000
Ushauri huu unatokana na ukweli kwamba kwa Media kama Wasafi kukumbwa na Misukosuko kama hii ya kufungiwa mara mbili ni mapema mno. Media haina hata miaka 5, Media wala sio Kongwe lakini inakumbwa na adhabu kama hizi mara mbili.

Kama ni kweli wanavyosema kwamba Mke wa Kusaga (Familia ya Kusaga) ana Hisa pale Wasafi basi nadhani ni wakati wao sasa kuingilia kati. Nadhani Diamond kama CEO wa Wasafi Media ameshindwa ku perform. Diamond ameshindwa kuvaa kofia mbili. Ndio maana mpaka muda huu ameshindwa kuzungumza chochote kuhusu swala hili, Anajichukulia yeye ni Diamond, Amesahau kwamba yeye pia ni CEO. Watanzania na Watazamaji (Mashabiki/Wapenzi wao) wanataka kusikia kutoka kwenye Management yao.

Kuna ambao mtasema mbona Media za Kusaga nazo huwa zinafungiwa, ni kweli zinafungiwa. Lakini kumbuka kuwa
Media za Kusaga zina zaidi ya miaka 20, Wasafi imeanzishwa juzi tu tayari imeshafungiwa mara mbili. Hii ni Kasoro kubwa.

Binafsi namkubali Diamond kwenye upande wa WCB lakini sio kama CEO wa Wasafi Media. Upande huu ameprove failure. Bado anataka kuendesha Kampuni kwa kutafuta KIKI. KIKI zibaki WCB na sio Wasafi Media. Na ndio maana hata aina ya usajili wa wafanyakazi unaofanyika pale utasikia wengi ni Washkaji zake wa Kitambo ambao performance yao sio kubwa Kiivoo. Kuanzia wakina Baba Levo, Mshana, wote walitakiwa wakapigwe Msasa kwanza la sivyo hii itakuwa sio mara yao ya mwisho kufungiwa.

Umejiuliza kwa nini Mara baada ya Gigy Money kushuka Jukwaani Wasafi wenyewe waliomba radhi? Maana yake hata wao wenyewe waliona kuna Kosa limefanyika. Je walishindwa kumwambia Gigy kule Back Stage kuwa Vazi lake halifai kwa Maadili yetu au Pale Jukwaani walivyoona mambo yameharibika walishindwa kukata matangazo ya LIVE? Walishindwa kukata kwa sababu hawana professionals wa kutambua Makosa kwa haraka na kuwahi kukata Matangazo.

Ukweli Watu wanaitetea na kuihurumia Wasafi Media kwa Sababu wanampenda sana Diamond, wengi wao ni Mashabiki wa WCB, kwa hiyo wanajikuta Automatically wanaipenda Wasafi Media na kuitetea, Lakini Media yenyewe kama yenyewe bado inashindwa kujitetea.

Au Nasema uongo ndugu zangu?
 

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,053
2,000
Mbona media ya huyo Kusaga ishawahi kufungiwa hivyo hivyo.
 

mrsleo

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
2,524
2,000
Gigy money alipanda jukwaani akiwa kavaa dera, sasa unless uniambie walijua kwamba ndani kavaa kituko then akifika jukwaani atavua dera, lakini kwa situation ilivyokuwa it was out of their control
 

Keagan Paul

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
376
1,000
Gigy money alipanda jukwaani akiwa kavaa dera, sasa unless uniambie walijua kwamba ndani kavaa kituko then akifika jukwaani atavua dera, lakini kwa situation ilivyokuwa it was out of their control
Kwa Media changa kufungiwa mara mbili tena ndani ya muda mfupi unadhani it was out of their control. Ni kwa sababu wanafanya Kazi na watu ambao ni unprofessional.
 

mrsleo

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
2,524
2,000
Kwa Media changa kufungiwa mara mbili tena ndani ya muda mfupi unadhani it was out of their control. Ni kwa sababu wanafanya Kazi na watu ambao ni unprofessional.
Bado hujaielewa hoja yangu. Ni hivi gigy money kaingia akiwa kavaa dera, sizani kama walijua kilichopo ndani ya hilo dera, hata kama shoo ingekuwa ni ya media nyingine bado kilichotokea kingetokea, hakuna ambae huwa anakagua mavazi ya wasanii
 

Keagan Paul

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
376
1,000
Bado hujaielewa hoja yangu. Ni hivi gigy money kaingia akiwa kavaa dera, sizani kama walijua kilichopo ndani ya hilo dera, hata kama shoo ingekuwa ni ya media nyingine bado kilichotokea kingetokea, hakuna ambae huwa anakagua mavazi ya wasanii
Mkuu unadhani TCRA hawajui kwamba Gigy alivaa dera kisha akalivua? TCRA wanajua ila wamewaadhibu kwa sababu wanajua Watu ambao ni professional wanajua kabla ya show Kila Msanii atavaa nini pale mbele. Hawaachwi tu kila Msanii atafute vazi lake mwenyewe, matokeo yake ndo hayo.
 

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Jun 23, 2016
2,695
2,000
Ushauri huu unatokana na ukweli kwamba kwa Media kama Wasafi kukumbwa na Misukosuko kama hii ya kufungiwa mara mbili ni mapema mno. Media haina hata miaka 5, Media wala sio Kongwe lakini inakumbwa na adhabu kama hizi mara ya pili.

Kama ni kweli wanavyosema kwamba Mke wa Kusaga ana Hisa pale Wasafi basi nadhani ni wakati wao sasa kuingilia kati. Nadhani Diamond kama CEO wa Wasafi Media ameshindwa upande huo.

Kuna ambao mtasema mbona Media za Kusaga nazo huwa zinafungiwa, ni kweli zinafungiwa. Lakini kumbuka kuwa
Media ya Kusaga zina zaidi ya miaka 20, Wasafi imeanzishwa juzi tu tayari imeshafungiwa mara mbili.

Binafsi namkubali Diamond kwenye upande wa WCB lakini sio kwenye upande kama CEO wa Wasafi Media. Upande huu umeprove failure. Bado anataka kuendesha Kampuni kwa kutafuta KIKI. KIKI zibaki kwa upande wa WCB na sio Wasafi Media. Na ndio maana hata aina ya usajili wa wafanyakazi unaofanyika pale utasikia wengi ni Washkaji zake wa Kitambo ambao performance yao sio kubwa sana. Kuanzia wakina Baba Levo wote walitakiwa wakapigwe Msasa kwanza la sivyo hii itakuwa sio mara yao ya mwisho kufungiwa.

Umejiuliza kwa nini Mara baada ya Gigy Money kushuka Jukwaani Wasafi wenyewe waliomba radhi? Maana yake hata wao wenyewe waliona kuna Kosa limefanyika. Je walishindwa kumwambia Gigy kule Back Stage kuwa Vazi lao halifai kwa Maadili yetu.

Ukweli Watu wanaishabikia Wasafi Media kwa Sababu wanampenda Diamond, Lakini Media yenyewe kama yenyewe bado inashindwa kujitegemea.
Tumekuelewa konde boy.
 

feyzal

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,358
2,000
We kichwa chako kigumu kuelewa...ni lini uliona kila show hapa bongo inajulikana msanii anavaa nini?
Mkuu unadhani TCRA hawajui kwamba Gigy alivaa dera kisha akalivua? TCRA wanajua ila wamewaadhibu kwa sababu wanajua Watu ambao ni professional wanajua kabla ya show Kila Msanii atavaa nini pale mbele. Hawaachwi tu kila Msanii atafute vazi lake mwenyewe, matokeo yake ndo hayo.
 

Keagan Paul

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
376
1,000
Mkuu itakuwa wewe hujawai Ku organize show yoyote kubwa. Kwa taarifa tu, Kama ambavyo kuna Mtu kwa ajili ya Sound, Mtu kwa ajili ya Stage Management, Pia huwa tuna mtu kwa ajili ya Mavazi
We kichwa chako kigumu kuelewa...ni lini uliona kila show hapa bongo inajulikana msanii anavaa nini?
 
  • Thanks
Reactions: Auz

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,219
2,000
INA MAANA MWANAFUNZI AKIKAMATWA NYUMA YA SHULE BINAFSI ANAVUTA BANGI SHULE ITAFUNGIWA AU????KUNA MAAMUZI YANACHUKULIWA NCHI HII YANATIA KINYAA..
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
4,811
2,000
INA MAANA MWANAFUNZI AKIKAMATWA NYUMA YA SHULE BINAFSI ANAVUTA BANGI SHULE ITAFUNGIWA AU????KUNA MAAMUZI YANACHUKULIWA NCHI HII YANATIA KINYAA..
Nyuma ya shule unalinganisha na mbele ya steji???

Sema hivi mwanafunzi akamatwe anavuta bangi mbele ya morning Assembly na walimu wapo hapo ndo waliompandisha juu kabisa mbele ya wanafunzi wenzake waone anavyovuta bangi(wamemruhusu) hapo itachukuliwa hatua shule/mwanafunzi au wote kwa pamoja?
 

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
5,022
2,000
Tatizo Wasafi badala ya kuchukua watu watu competent wanachukua mademu zao na washkaji zao kuwa watangazaji

Bosi wa wasafi media nasikia ni yule dogo Aliyekuwa G5 Click kutoka kuwa na ki blog uchwara mpaka kuwa boss wa Media hapo kuna media utumbo

Best presenter ni Aliyah ambae taarifa za chini ya kapeti huwa anaenda ku dogistailiwa Mbezi beach na CEO mwenyewe sasa kuna nini tena hapo
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,749
2,000
Gigy money alipanda jukwaani akiwa kavaa dera, sasa unless uniambie walijua kwamba ndani kavaa kituko then akifika jukwaani atavua dera, lakini kwa situation ilivyokuwa it was out of their control
Then Kwanini wasafi hawakukata matangazo hewani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom