Baada ya 2025, Magufuli Foundation mngependa ifanye nini...

N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,553
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,553 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Kusafisha.makaburi ya wahanga wa awamu ya tano.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Itumike kutoa elimu kwa vijana wa Kiafrika kuhusu uongozi, maana Magufuli kwa kweli ameweza kudhihirisha makubwa.
Wanasema Tanzania kashindwa, huko SADC bado anafundisha kiswahili kazi haijaanza, unadhani ataweza kutoa elimu gani ikiwa wanasema kashindwa hata kutawala, kuongoza alishindwa tangu akiwa waziri.
 
O

obakunta

Member
Joined
Nov 19, 2018
Messages
25
Points
45
O

obakunta

Member
Joined Nov 19, 2018
25 45
Wanasema Tanzania kashindwa, huko SADC bado anafundisha kiswahili kazi haijaanza, unadhani ataweza kutoa elimu gani ikiwa wanasema kashindwa hata kutawala, kuongoza alishindwa tangu akiwa waziri.
Magufuli kaweza pakubwa sana kwenye
- Ukuaji wa uchumi
- Miundo mbinu
- Kupigana na mafisadi
- Kuhakikisha mabeberu wanaachia japo kidogo, sio kubeba kila raslimali
- Miundo mbinu mikubwa na ya kisasa

Jameni kuna mengi tu, sio vizuri kujifanya vipofu, mara moja moja ni jambo la busara kukubali pale ambapo kuna mazuri.
Ni rais amekuja juzi tu, lakini anazungumzwa na kutajwa Afrika yote, yaani huyu angepewa Tanzania baada ya Nyerere, hakika nchi ingekua kiongozi Afrika hii.
Tena nampendea kwenye kueneza Kiswahili, ukija kama mgeni yeye anakomalia Kiswahili, wewe utajipanga na kupataa tafsiri yake, sio leo Mchina aje anaongea Kichina halafu mwenyeji unamjibu kwa kingereza, kila mtu aongee lugha yake halaafu wakalimani watatutafsiria.

Anayo mapungufu kama binadamu, lakini mazuri yake ni mengi na ya muhimu.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Magufuli kaweza pakubwa sana kwenye
- Ukuaji wa uchumi
- Miundo mbinu
- Kupigana na mafisadi
- Kuhakikisha mabeberu wanaachia japo kidogo, sio kubeba kila raslimali
- Miundo mbinu mikubwa na ya kisasa

Jameni kuna mengi tu, sio vizuri kujifanya vipofu, mara moja moja ni jambo la busara kukubali pale ambapo kuna mazuri.
Ni rais amekuja juzi tu, lakini anazungumzwa na kutajwa Afrika yote, yaani huyu angepewa Tanzania baada ya Nyerere, hakika nchi ingekua kiongozi Afrika hii.
Tena nampendea kwenye kueneza Kiswahili, ukija kama mgeni yeye anakomalia Kiswahili, wewe utajipanga na kupataa tafsiri yake, sio leo Mchina aje anaongea Kichina halafu mwenyeji unamjibu kwa kingereza, kila mtu aongee lugha yake halaafu wakalimani watatutafsiria.

Anayo mapungufu kama binadamu, lakini mazuri yake ni mengi na ya muhimu.
Wanasema ukiwa hujiwezi darasani au kwa lugha rahisi wanasema ukiwa mjinga, siku zote walio karibu yako watakufariji kwamba unaweza tu jitahidi, zile za "yes you can" hata kama wanaujua ukweli kwamba huna akili kabisa bado wata kufariji tu.
Haya ndio nayaona na kusikia kuhusu Magufuli kutoka kwa watu wake na wa chama chake, inawezekana wanafahamu matatizo yake lakini wanamsifia tu wakati wanafahamu hawezi na hana anachofahamu.
Uchumi gani ambao wananchi hawauoni, au mafisadi gani ambao mnawazungumzia kila siku, au mabeberu gani kawanyang'anya nini?! Hizi sifa hazipo lakini mnampa yeye asiyejiweza au kumfariji matatizo yake.
Hongereni lakini mumwambie na ukweli mara zingine labda itamsaidia kujifunza.
 
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
678
Points
1,000
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
678 1,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Eti Magufuli Foundation...mfuko utachangiwa na Nani hana heshima yoyote duniani...labda achangiwe na Bashite na Musiba maana hata Wakati huo Mfugale wa Tanroads na Kakoko wa TPA watakuwa wamekufa, au labda watakuwa jela kwa makosa ya ubadhirifu
 
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,500
Points
2,000
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,500 2,000
Angalao ungesema 2030, 2025 nimetumbukiwa nyongo. Unahitajika muda kunyorosha nchi hii ilivurugwa sana hapa juzi kati. Mara tu kusha sahau ule msemo wa mwanamfalme!!!
Itafute wale watu 'wasiojulikana' ili wajulikane. Pia ishighulikie kutafuta watu 'waliopotea' wakiwemo akina Ben Saa Name, Azory Gwanda n.k.
 
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
1,594
Points
2,000
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
1,594 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Kwani 2025 patakuwa na nini mpaka pawe na foundation? Tujuwavyo Rais Dr Magufuli ni mpaka 2035 whether you believe it or not this is the reality!! Mnafikiria ya 2025 kana kwamba katiba ya Tanzania ni Biblia/Msaafu!!!!! Acheni hizooo. Tunahisi wabunge wa vyama vya upinzani 2020 watakuwa 10 tu tena wa kutoka Zenj! 2015 walitumbukiza shillingi chooni kwa sababu ya kupenda ubinafsi(egoistic)!
 
sumu-ya-panya

sumu-ya-panya

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
608
Points
500
sumu-ya-panya

sumu-ya-panya

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
608 500
wasukuma wajifunze kupiga mswaki
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
1,090
Points
2,000
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
1,090 2,000
Ifungue kila mtaa kibanda cha kuungama na kuombea msamaha
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Eti Magufuli Foundation...mfuko utachangiwa na Nani hana heshima yoyote duniani...labda achangiwe na Bashite na Musiba maana hata Wakati huo Mfugale wa Tanroads na Kakoko wa TPA watakuwa wamekufa, au labda watakuwa jela kwa makosa ya ubadhirifu
Hahaha achangiwe vipi naye ni donor contre
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
737
Points
500
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
737 500
Hahaha useme kashindwa nini, wao wanasema nchi zote za Afrika wanamtaka kwa jinsi alivyoipaisha Tanzania. Wewe unaposema kashindwa inabidi useme kashindwa nini,lini wapi.
Toa maoni foundation yake ijikite kufanya nini.
Ebu tuambie Tanzania imepanda kwa lipi?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
46,327
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
46,327 2,000
Magufuli is a country bumpkin.

A Chato oompa loompa.
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
737
Points
500
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
737 500
Iwaombe msamaha wote ambao wamefanyiwa mabaya,ijikite kurudisha pesa za walipa kodi,iwatafute wote walio wapoteza Azory,Ben8 na walio mpiga Lissu risasi
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Kwani 2025 patakuwa na nini mpaka pawe na foundation? Tujuwavyo Rais Dr Magufuli ni mpaka 2035 whether you believe it or not this is the reality!! Mnafikiria ya 2025 kana kwamba katiba ya Tanzania ni Biblia/Msaafu!!!!! Acheni hizooo. Tunahisi wabunge wa vyama vya upinzani 2020 watakuwa 10 tu tena wa kutoka Zenj! 2015 walitumbukiza shillingi chooni kwa sababu ya kupenda ubinafsi(egoistic)!
Umekasirika nini tena?!
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
3,047
Points
2,000
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
3,047 2,000
Hahaha useme kashindwa nini, wao wanasema nchi zote za Afrika wanamtaka kwa jinsi alivyoipaisha Tanzania. Wewe unaposema kashindwa inabidi useme kashindwa nini,lini wapi.
Toa maoni foundation yake ijikite kufanya nini.
kwamba wanamtaka aende akawe Rais wao, usilazimishe watu kile unachoamini wewe, hiyo foundation itakuwa ya hovyo kuliko foundation zote Tanzania
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
kwamba wanamtaka aende akawe Rais wao, usilazimishe watu kile unachoamini wewe, hiyo foundation itakuwa ya hovyo kuliko foundation zote Tanzania
Hahaha mimi naandika maneno yao wao, kwamba ni Rais bora, hayo siyo maoni yangu, nilikuwa namueleza mchangiaji atoe maoni kuhusu Magufuli Foundation
 

Forum statistics

Threads 1,336,688
Members 512,697
Posts 32,547,673
Top