Baada ya 2025, Magufuli Foundation mngependa ifanye nini...

N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,553
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,553 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Hakuna LA maana labda itahusika kurasimisha tunguli"
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,926
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,926 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Mimi ningependa ife kabla haijazaliwa kwa maana hilo jina linaendana sana na laana!
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
8,327
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
8,327 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Ifadhili Mauaji ya Wapinzani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,688
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,688 2,000
Ameshindwa akiwa rais wa nchi Akiwa na ki foundation ndio ataweza?mna utani sana.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Ameshindwa akiwa rais wa nchi Akiwa na ki foundation ndio ataweza?mna utani sana.
Hahaha useme kashindwa nini, wao wanasema nchi zote za Afrika wanamtaka kwa jinsi alivyoipaisha Tanzania. Wewe unaposema kashindwa inabidi useme kashindwa nini,lini wapi.
Toa maoni foundation yake ijikite kufanya nini.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Angalao ungesema 2030, 2025 nimetumbukiwa nyongo. Unahitajika muda kunyorosha nchi hii ilivurugwa sana hapa juzi kati. Mara tu kusha sahau ule msemo wa mwanamfalme!!!
Aliivuruga nani?!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,090
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,090 2,000
Ijenge Madaraja
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,090
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,090 2,000
Hahaha useme kashindwa nini, wao wanasema nchi zote za Afrika wanamtaka kwa jinsi alivyoipaisha Tanzania. Wewe unaposema kashindwa inabidi useme kashindwa nini,lini wapi.
Toa maoni foundation yake ijikite kufanya nini.
Tumepaa kwenye nini ndugu ?
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
19,014
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
19,014 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Imrudishe Ben
 
O

obakunta

Member
Joined
Nov 19, 2018
Messages
25
Points
45
O

obakunta

Member
Joined Nov 19, 2018
25 45
Itumike kutoa elimu kwa vijana wa Kiafrika kuhusu uongozi, maana Magufuli kwa kweli ameweza kudhihirisha makubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top