Baada ya 2025, Magufuli Foundation mngependa ifanye nini...

N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
 
iokote

iokote

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
563
Points
1,000
iokote

iokote

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
563 1,000
2025 ni muda mchache sana kwa mpenda mabadiliko kama Magufuli, ingefaa aongezewe muda kikatiba na iwe kwake tu , wa kwanza na wa mwisho kuongezewa muda
Only from the Shit-hole countries
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,580
Points
2,000
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,580 2,000
Magufuli Foundation ijikite kusupport miundombinu, barabara, reli, ports and vinavyohusiana navyo. Ni dhahir kuwa uwezekano wa miundo mbinu aliyowekeza ikafa kifo cha mende baada ya yeye kuondoka madarakani.

Ili kuepusha kifo cha miundo mbinu kama kilivyotokea baada ya mkoloni kuondoka, nashauri Magufuli Foundation, kama itaanzishwa ijikite kwenye 'preventive maintenance' ya miundo mbinu.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Magufuli Foundation ijikite kusupport miundombinu, barabara, reli, ports and vinavyohusiana navyo. Ni dhahir kuwa uwezekano wa miundo mbinu aliyowekeza ikafa kifo cha mende baada ya yeye kuondoka madarakani.

Ili kuepusha kifo cha miundo mbinu kama kilivyotokea baada ya mkoloni kuondoka, nashauri Magufuli Foundation, kama itaanzishwa ijikite kwenye 'preventive maintanance' ya miundo mbinu.
Unafahamu Foundation haiwezi kuchukua majukumu yote hayo wakati serikali ipo. Hayo uliyoyataja ni jukumu la serikali. Miundombinu yote huwa inatakiwa kufanyiwa ukarabati kila mwaka. Na hii hutumia pesa nyingi sana, wataalamu,vifaa na material ghali sana. sidhani foundation kama itakuwa na uwezo hai kuajiri wakandarasi wa wizara zote. Sijui labda inawezekana.
Tunge ipa jukumu moja la kijamii, labda kusaidia kusimamia elimu.
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,580
Points
2,000
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,580 2,000
Unafahamu Foundation haiwezi kuchukua majukumu yote hayo wakati serikali ipo. Hayo uliyoyataja ni jukumu la serikali. Miundombinu yote huwa inatakiwa kufanyiwa ukarabati kila mwaka. Na hii hutumia pesa nyingi sana, wataalamu,vifaa na material ghali sana. sidhani foundation kama itakuwa na uwezo hai kuajiri wakandarasi wa wizara zote. Sijui labda inawezekana.
Tunge ipa jukumu moja la kijamii, labda kusaidia kusimamia elimu.
Wewe umetaka tutoe mawazo. Tunatoa mawazo unayapinga. Hii inaonyesha una wazo lako unataka litajwe. Are you trying to validate ideas? Kwamba Magufuloi aanzishe Foundation ya kishughulikia mambo ya elimu? Je elimu haitakiwi kusimamiwa na serikali?
Foundations kama ya Kikwete inashughulika na nini ambacho serikali isingeweza kufanya?
Turudi kwenye pendekezo la Preventive Maintenance, uinaelewa vizuri hiyo concept? Nipe mfano miundombinu inayofanyiwa preventive maintenance lkwa mafanikio.
 
D

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
518
Points
500
D

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
518 500
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Hiyo Foundation ainzishe tu mapema iwezekanavyo mwaka 2020 maana 2025 wenye nchi yao hawawezi kumruhusu afike mpaka huko!.
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
3,047
Points
2,000
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
3,047 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Magufuli foundation itakuwa inatafuta watu waliotekwa na kupotea
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Wewe umetaka tutoe mawazo. Tunatoa mawazo unayapinga. Hii inaonyesha una wazo lako unataka litajwe. Are you trying to validate ideas? Kwamba Magufuloi aanzishe Foundation ya kishughulikia mambo ya elimu? Je elimu haitakiwi kusimamiwa na serikali?
Foundations kama ya Kikwete inashughulika na nini ambacho serikali isingeweza kufanya?
Turudi kwenye pendekezo la Preventive Maintenance, uinaelewa vizuri hiyo concept? Nipe mfano miundombinu inayofanyiwa preventive maintenance lkwa mafanikio.
Hahaha samahani siio kwamba napinga naangalia ukubwa wa project na gharama zake halafu naangalia uwezo wa foundation wa kifedha wa foundation ziluzopita au zilizopo.
Batabara huwa zinafanyiwa pm kila mwaka ingawa labda wanaopewa hizo tender huwa hawafanyi vizuri lakini huwa zinatengewa budget ya pm, hasa hizi mpya, pia reli , vichwa na mabehewa yote ya mizigo na habiria hutengewa pesa za pm, tatizo zinaliwa , nakumbuka meli na vivuko pia hutengewa budget za pm vile vile labda zinaliwa na pm kufanywa poorly.
Sipingi mawazo yako au yeyote, nami nilikuwa najaribu kuchambua tu kwa uelewa wangu.
Vyote vinaweza kusimamiwa na serikali ingawa serikali inapoelemewa ndipo hizi NGO au Foundations zina jaribu kusaidia.
Narudia samahani kwa kudhani napinga hoja.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Hiyo Foundation ainzishe tu mapema iwezekanavyo mwaka 2020 maana 2025 wenye nchi yao hawawezi kumruhusu afike mpaka huko!.
Wamesha mruhusu mbona, husikii ccm wakimsafishia njia hawataki yeyote aonyeshe nia?! Au ulimaanisha wenyenchi kina nani?!
 
D

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
518
Points
500
D

DOMBWELA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
518 500
Wamesha mruhusu mbona, husikii ccm wakimsafishia njia hawataki yeyote aonyeshe nia?! Au ulimaanisha wenyenchi kina nani?!
Wenye Chama chao, maana wao wamekaa kimya wanamwangalia anayoyafanya!.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Wenye Chama chao, maana wao wamekaa kimya wanamwangalia anayoyafanya!.
Hahaha wanamuangalia au wanamuogopa?! Kama hawataki waseme wafukuzwe chamani, ndio watampunguzia upinzani mapema.
 
M

mto ngono

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
296
Points
500
M

mto ngono

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
296 500
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Iwe ni ya Truth & Reconciliation Commission.
 
pundadumeafrika

pundadumeafrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,607
Points
2,000
pundadumeafrika

pundadumeafrika

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,607 2,000
2025 mbali hivyo !
Dhalimu mleta njaa, The 1960's immigrant from Rwanda, atakuwa amewamaliza Watanzania na kurudi kwao !
Kila style anatumiaga huyu..
#style ya njaa
#unyang'anyi refer Lugumi, bureau, korosho
#Upigaji risasi
#Utekaji
#Kubana ajira
#Kukwamisha biashara
HUJAFA TU HAPO MTANZANIA ?
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,714
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,714 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Kuchimba makaburi
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,241
Points
2,000
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,241 2,000
Hahaha awamu mbili zote atakua hajawamaliza tu?! Nadhani akiondoka 2025 kutakuwa hakuna fisadi hata mmoja, na kila mtanzania atakuwa analipa kodi.
Magufuli Foundation sijajua itakuwa inahishughulisha na nini hasa.
Kusaidia kuamsha watanzania wasilale
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,241
Points
2,000
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,241 2,000
2025 mbali hivyo !
Dhalimu mleta njaa, The 1960's immigrant from Rwanda, atakuwa amewamaliza Watanzania na kurudi kwao !
Kila style anatumiaga huyu..
#style ya njaa
#unyang'anyi refer Lugumi, bureau, korosho
#Upigaji risasi
#Utekaji
#Kubana ajira
#Kukwamisha biashara
HUJAFA TU HAPO MTANZANIA ?
Acha kusema uongo. Wewe mtu wa wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,763
Top