Baada ya 2025, Magufuli Foundation mngependa ifanye nini...

N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,737
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,737 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
5,149
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
5,149 2,000
Maendeleo ni dira ya kitaifa kama ilivo USA uwe mpinzani utafata ajenda za kitaifa sio za kwako atuendelei sababu kila ajae huja na yake na hawezi kuyamaliza uja mwingine uanza na yake na ayamalizi
Angalao ungesema 2030, 2025 nimetumbukiwa nyongo. Unahitajika muda kunyorosha nchi hii ilivurugwa sana hapa juzi kati. Mara tu kusha sahau ule msemo wa mwanamfalme!!!
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,519
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,519 2,000
Aanzishe foundation itakayosimamia rasilimali za nchi
 
F

FPT

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
937
Points
1,000
F

FPT

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
937 1,000
2025 ni muda mchache sana kwa mpenda mabadiliko kama Magufuli, ingefaa aongezewe muda kikatiba na iwe kwake tu , wa kwanza na wa mwisho kuongezewa muda
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,241
Points
2,000
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,241 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Ifunge mafisadi
 
L

Livejr

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,196
Points
2,000
L

Livejr

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,196 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Ijenge barabara na madaraja
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,003
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,003 2,000
Tuliona Mwalimu Nyerere Foundation , Benjamini Mkapa foundation, sasa Jajaya Kikwete Foundation.
Itakuja John Pombe Magufuli Foundation baada ya 2025 sio mbali.Hii na hisi itaendelea kuhamasisha mlipe kwa maendeleo yenu. Mkiachana na hisia zangu, nyie mgependa ifanye nini?!
Ni vema Taasisi hiyo ijikite kwenye kusaidia familia za wazee wanaouawa huko geita kwa tuhuma za uchawi na isaidie kukomesha mauaji ya Albino hukohuko geita
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
5,149
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
5,149 2,000
Foundation with pure heart to love ur neighborhood, umewahi sikia Mugabe foundation, Hitter foundation au Mobutu foundation? labda wasiojulikana foundation hizi zipo kwenye tawala zote za kidikteta.Zinaitwa silence killing mashine kuanzia Mobutu, Mugabe, amin,Hitler,Mao nk walikuwa nazo
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
5,149
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
5,149 2,000
Wakurugenzi wawe watoto wa azori, Ben saanane,lissu hawa wataitendea haki jamii inayoumizwa na ukatili wa jamii husika
Ni vema Taasisi hiyo ijikite kwenye kusaidia familia za wazee wanaouawa huko geita kwa tuhuma za uchawi na isaidie kukomesha mauaji ya Albino hukohuko geita
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top