Aziz Ki bado yupo sana Yanga, asaini mkataba wa kuendelea na klabu hiyo

Vincenzo Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2020
14,991
32,735
Bado tupo nae sana mwamba huyu wale mliokuwa mnasema anaondoka mwamba haondoki na ataendelea kuwapiga mashuti makali sana πŸ˜‚πŸ˜. Mwamba kabakia Yanga SC Cc ephen_
Is here to Stay πŸ”₯ 🟑 🟒

Baaasi.

Wananchi Ubingwa wa Africa tunao πŸ˜‚βœοΈ
20240710_085001.jpg


Pia soma
 
Bado tupo nae sana mwamba huyu wale mliokuwa mnasema anaondoka mwamba haondoki na ataendelea kuwapiga mashuti makali sana πŸ˜‚πŸ˜ Mwamba kabakia Yanga SC Cc ephen_


Baaasi

Wananchi Ubingwa wa Africa tunao πŸ˜‚βœοΈ

Kachungulie kwenye YANGA APP✍️
View attachment 3038402
Usichanganye mambo, nadhani unamzungumzia Andambwile
 
Bado tupo nae sana mwamba huyu wale mliokuwa mnasema anaondoka mwamba haondoki na ataendelea kuwapiga mashuti makali sana
Habari za Aziz kutokuwapo utopoloni zimeletwa na kiongozi wa watopolo. Habari za kusema bado yupo sana zinaletwa na watopolo. Kuhusisha watu wengine ni ujinga na upumbavu. Kaeni huko huko mkubaliane viongozi na wala mihogo wao. Inawezekana Injinia anataka kumuuza halafu aseme ameenda bure
 
Bado tupo nae sana mwamba huyu wale mliokuwa mnasema anaondoka mwamba haondoki na ataendelea kuwapiga mashuti makali sana πŸ˜‚πŸ˜ Mwamba kabakia Yanga SC Cc ephen_
Here to Stay πŸ”₯ 🟑 🟒

Baaasi

Wananchi Ubingwa wa Africa tunao πŸ˜‚βœοΈ

Kachungulie kwenye YANGA APP✍️
View attachment 3038402
Hujaulizwa bro na hujui lolote kuhusu mpira kalime maembe mdogo wangu
 
Back
Top Bottom