Azimio la Msasani


Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Wakulu hivi ni kweli Mwalimu aliwaita G55 pale nyumbani kwake Msasani na kuwaasa wajitoe CCM Nambari Wani ili waunde CCM Nambari Mbili itakayoleta upinzani wa kweli Tanzania? Na je ni kweli Mzee wa Butiama alijitoa kwa muda katika CCM A na alikuwa tayari kujiunga na CCM B ndio maana akasema CCM sio mama yake? Kama haya yote ni kweli ina maana huu mpasuko ndani ya CCM MTANDAO ndio utekelezaji wa Azimio la Msasani?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,025
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,025 4,805 280
Be specific please....
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
udaku.....ihamishie ktk udaku au maswali...
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Katika medani ya siasa sio kila kitu kiko wazi kwa mwananchi wa kawaida, hivyo ni kazi ya wakulu na wachambuzi kutufungua macho. Hili suala la Azimio la Msasani ni suala tete na nyeti sana ambalo inabidi tuliangalie kwa undani kama tunataka kuelewa hali halisi ya chama tawala. Ndio suala pekee lililomliza Mwalimu mbele ya kadamnasi. Ngoja nimnukuu Mwalimu mwenyewe kutoka katika ukurasa wa 20 wa kitabu chake cha Uongozi wetu na Hatma ya Tanzania:

"Sina kawaida ya kulizwa na mambo ya siasa, lakini katika kikao hicho nilishindwa kujizuia kulia. Sikupata maelezo ya maana ya kuwafanya watu wazima wafanye walivyofanya. Nilipouliza kwa nini hawakupinga hoja ya Serikali Tatu, kama tulivyokuwa tumekubaliana, majibu ya Viongozi wetu Wakuu yalikuwa ni ya ajabu kabisa. Ati Wabunge wenye hoja, baada ya kuonana nami Msasani, walikwenda bungeni wakiwa wakali kama mbogo"

Sasa hapa inabidi tujiulize waliteta nini Msasani kilichowapa ujasiri wa ajabu wabunge hawa wa G55 wageuke nyati bungeni? Iweje Mwalimu ambaye alikuwa anapingana kabisa na hoja yao ya Utanganyika awaite chemba pale Msasani na awape ujasiri huu wa ajabu katika enzi za zidumu fikra sahihi za mwenyeketi wa zamani wa chama na zama za chama kuendelea tu kushika hatamu hata wakati wa mageuzi? Na iweje baada ya tukio hilo Mwalimu asisitize sana katika kitabu chake cha Tanzania!Tanzania! kuwa sera ya Utanganyika sio sera ya chama tawala na kuwa wanaounga mkono sera hiyo watoke waanzishe chama chao? Kama muasisi mwenyewe wa chama tawala alisema upinzani wa kweli utatoka CCM nini kinawazuia G55 wa leo wenye hoja za msingi dhidi ya Richmond, Kiwira na EPA wasijitoe katika mitandao ya chama tawala na kuanzisha chama kitakacholeta upinzani wa kweli?
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Wakulu hivi ni kweli Mwalimu aliwaita G55 pale nyumbani kwake Msasani na kuwaasa wajitoe CCM Nambari Wani ili waunde CCM Nambari Mbili itakayoleta upinzani wa kweli Tanzania? Na je ni kweli Mzee wa Butiama alijitoa kwa muda katika CCM A na alikuwa tayari kujiunga na CCM B ndio maana akasema CCM sio mama yake? Kama haya yote ni kweli ina maana huu mpasuko ndani ya CCM MTANDAO ndio utekelezaji wa Azimio la Msasani?
Hakuna kitu hapa. Mwalimu alikuwa akiongelea CCM A akiwa na maana iliyokuwepo ambayo imeasi misingi ya chama hicho na CCM ambayo itaweza kurudisha misingi hiyo ama vice versa.

Sasa huu ujinga unaoendela sasa wala hauna uhusiano wa kimisingi wala kifalsafa...Ni POWER STRUGGLE and POLITICAL SURVIVAL per se....nothing more. Hakuna cha maana kitakachotokea hapo endapo watafukuzana hawa ukitilia maanani kuwa hata upande wa pili bado HAWAJATULIA.....

CCM B aliyodhania mwalimu haitatoka kwa hawa wazee....

Tanzanianjema
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,959