#COVID19 Azim Dewji amvaa Gwajima sakata la chanjo, amwambia ana akili ya kuhubiri siyo Sayansi

Mac Alpho

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
3,559
2,000
wana standard zao na viwango vyao ambavyo ni tofauti na sisi yaani una pesa ya kuinunua kumbuka ni dunia ya kwanza vs dunia ya tatu acha kutumia nguvu nyingi sana kwa jambo ambalo ni dhahiri kabisa,kumbuka tu kuwa mzungu angekuwa anahitaji hilo la kuiangamiza Africa wala asingesubiri covid na asingefanya hadharani kama picha zako zinavyomaanisha.Na ndio maana hata dawa za ukimwi hizi zinazoletwa africa unadhani ndizo wanazotumia US au CANADA au EU ni tofauti kabisa.(standards)
Mkuu kwani Gwajima kakukingia bunduki Ili isiende kuchanjwa? Wewe nenda kachanjwe wale wasiotaka kuchanjwa baada ya kuskiliza Gwajima achana nao Ili kama ni kufa kwa COVID-19, basi wafe.

Kachanjwe mkuu.
 

Vonix

JF-Expert Member
Apr 23, 2011
2,789
2,000
Kuchanja ni hiyari na Gwaji kama mchungaji mwacheni awaambiye kondoo zake wasichanjwe kwani wakidhurika atakosa sadaka. Na hizi sheria mpya zitamnyima kufanya mikusanyiko ndiyo maana anazipigia kelele, akikosa watu amekosa sadaka. Mwacheni azungumze anayoyafikiria ni sawa. Tupo huru kusema tunayoyaona ni sawa.
mkuu uhuru usio na mipaka si rahisi ila la msingi asingeamua kumtumikia Mungu na Kaisari kwa wakati mmoja haijarishi yuko wapi yeye ni Mbunge wa ccm achunge ulimi wake hayo maneno aliyoyasema sio sawa,ni muda tu ila anaweza kuitwa kuhojiwa na wenye chama.
 

Vumilika

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
1,223
2,000
mkuu uhuru usio na mipaka si rahisi ila la msingi asingeamua kumtumikia Mungu na Kaisari kwa wakati mmoja haijarishi yuko wapi yeye ni Mbunge wa ccm achunge ulimi wake hayo maneno aliyoyasema sio sawa,ni muda tu ila anaweza kuitwa kuhojiwa na wenye chama.
Huko nyuma tuliambiwa tusichanganye dini na siasa, lakini sasa ndiyo ninajua huo msemo ulikuwa na maana gani. Ikiwa itaonekana alichokisema ni kosa na chama chake basi hata wakimwita itakuwa ni sawa tu kwani hayo ndiyo matunda yao wenyewe waliyoyavuna katika uchaguzi uliyopita.
Removing of force from oppositions creates opposition force from within.
 

Bramo

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
12,220
2,000
Azim Dewji: Tunasema kwamba, kazi kubwa ya mkuu wa Dini ni kuongoza waumini wake sio kuwapotosha, unazungumza maneno ya kuwapotosha waumini na kuleta taharuki kwenye Jamii, hiyo haifai kabisa na isiendelee kufanyika hivyo, sisi hatutakubali.

Kwa njia moja au nyingine unawatukana waliobobea kwenye fani hiyo kwamba kamati iliundwa, waliofanya utafiti wewe unawaona hawana akili. Saa nyingine naweza kusema labda wewe ndio huna akili ya sayansi, wewe labda una akili ya kuhubiri peke yake kwa hiyo usijaribu kuwatukana wenzako.

Mwisho Azim amemwambia mchungaji Gwajima amuheshimu Rais na kiongozi wa chama ambacho kimemlea na kumpatia ubunge kwani bila chama cha CCM asingepata ubunge na wengine kama yeye hajampigia kura Gwajima bali alipigia chama.

PIA, Soma> Askofu Gwajima: Ni jambo baya sana kuwapa Chanjo ya Corona Wanajeshi, Polisi na watu wa Usalama

Dikteta Mwendazake ndio amesababisha Nchi imekuwa na watu wapuuzi na wahuni kama Gwajima Ku address Taifa
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
29,144
2,000
Azim Dewji: Tunasema kwamba, kazi kubwa ya mkuu wa Dini ni kuongoza waumini wake sio kuwapotosha, unazungumza maneno ya kuwapotosha waumini na kuleta taharuki kwenye Jamii, hiyo haifai kabisa na isiendelee kufanyika hivyo, sisi hatutakubali.

Kwa njia moja au nyingine unawatukana waliobobea kwenye fani hiyo kwamba kamati iliundwa, waliofanya utafiti wewe unawaona hawana akili. Saa nyingine naweza kusema labda wewe ndio huna akili ya sayansi, wewe labda una akili ya kuhubiri peke yake kwa hiyo usijaribu kuwatukana wenzako.

Mwisho Azim amemwambia mchungaji Gwajima amuheshimu Rais na kiongozi wa chama ambacho kimemlea na kumpatia ubunge kwani bila chama cha CCM asingepata ubunge na wengine kama yeye hajampigia kura Gwajima bali alipigia chama.

PIA, Soma> Askofu Gwajima: Ni jambo baya sana kuwapa Chanjo ya Corona Wanajeshi, Polisi na watu wa Usalama

ana akili ya kuhubiri majitu yasiyojitambua, misukule, majitu yanapumua lakini ni kama maiti, hayajitambui
 

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,542
2,000
Azim Dewji: Tunasema kwamba, kazi kubwa ya mkuu wa Dini ni kuongoza waumini wake sio kuwapotosha, unazungumza maneno ya kuwapotosha waumini na kuleta taharuki kwenye Jamii, hiyo haifai kabisa na isiendelee kufanyika hivyo, sisi hatutakubali.

Kwa njia moja au nyingine unawatukana waliobobea kwenye fani hiyo kwamba kamati iliundwa, waliofanya utafiti wewe unawaona hawana akili. Saa nyingine naweza kusema labda wewe ndio huna akili ya sayansi, wewe labda una akili ya kuhubiri peke yake kwa hiyo usijaribu kuwatukana wenzako.

Mwisho Azim amemwambia mchungaji Gwajima amuheshimu Rais na kiongozi wa chama ambacho kimemlea na kumpatia ubunge kwani bila chama cha CCM asingepata ubunge na wengine kama yeye hajampigia kura Gwajima bali alipigia chama.

PIA, Soma> Askofu Gwajima: Ni jambo baya sana kuwapa Chanjo ya Corona Wanajeshi, Polisi na watu wa Usalama

Tunataka mumjibu Askofu Gwajima kwa majibu ya tafiti zenu mlizofanya ambazo tunajua hamna uwezo wa kufanya tafiti bali mnadandia tu, Azim Dewji acha udalali wa hizo chanjo kwenye afya zetu
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,244
2,000
Yaani nikikumbuka ile video yake ya ngono. Yale mauno. Mzinzi mkubwa huyu.
  • Ana hela mfukoni ya kununua treni
  • Ana hela ya kuwapeleka wananchi wote wa Jimbo la Kawe Marekani na Ulaya
  • Ana hela ya kuwanunulia vijana wote wa Jimbo la Kawe maboti ya kisasa ya uvuvi.
  • Anauwezo wa kumfufua Amina Chifupa
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
3,861
2,000
Gwajima anapaswa atoke hadharani awaombe Radhi watanzania. vinginevyo atawajibika kwa kauli zake za upotoshaji wakati Taifa lipo ktk mapambano ya janga hili la korona.
 

Keynez

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
2,122
2,000
Magufuli alikuwa na wafuasi wengi sana ingawa pia alikuwa na siasa mbaya sana.

Nilileta uzi hapa nikasema yeyote atakayekuwa na ujasiri wa kusimama na kuziendeleza siasa zake ana nafasi ya kufanikiwa sana kisiasa ingawa mfumo unaweza kumnyamazisha. Nadhani Rais Samia angependa kutoka katika mambo mengi ya Magufuli lakini anajua ombwe atakaloacha, yoyote anaweza kuja kuliziba ikamleta shida.

Mtu yoyote akijipanga na akawa ambitious kupata faida za kisiasa kupitia jina la Magufuli anaweza kutikisa nchi. Ila inabidi ajipange hasa maana wengi pia waliumizwa na siasa zake.
 

Keynez

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
2,122
2,000
Magufuli alikuwa na wafuasi wengi sana ingawa pia alikuwa na siasa mbaya sana.

Nilileta uzi hapa nikasema yeyote atakayekuwa na ujasiri wa kusimama na kuziendeleza siasa zake ana nafasi ya kufanikiwa sana kisiasa ingawa mfumo unaweza kumnyamazisha. Nadhani Rais Samia angependa kutoka katika mambo mengi ya Magufuli lakini anajua ombwe atakaloacha, yoyote anaweza kuja kuliziba ikamleta shida.

Mtu yoyote akijipanga na akawa ambitious kupata faida za kisiasa kupitia jina la Magufuli anaweza kutikisa nchi. Ila inabidi ajipange hasa maana wengi pia waliumizwa na siasa zake.

Kuongezea tu, Magufuli hakufanya mambo mapya sana kisiasa tofauti na ambayo CCM wamekuwa wanafanya kabla yake.

Kuongea lugha za kuwagawa Watanzania kwa matabaka na lugha za kuwatisha Watanzania kuhusu mabeberu na vibaraka wao, ni njia 'very effective' katika siasa zetu maana mifumo yetu ya jamii na elimu inatuandaa kukubali propaganda hizo.

Niamini nikikwambia, CCM wameweka pause tu kwa muda ila hawatakuja kuacha siasa za kuwagawa Watanzania kwa matabaka na kuwatisha kuhusu mabeberu.
 

mazagazagatza

Senior Member
Jul 15, 2021
104
225
Kwanini yeye(Gwaji boy) amepinga hiyo chanjo kwa kutumia facts za kisayansi au amesema tu hachanjwi bila ya kutoa sababu za kitaaluma.
Hivi alivyochanjwa ndui utotoni wazazi wake walitumia sayansi ipi mpaka wakakubali achanjwe? Je ilimdhuru?
Uoga wake wa chanjo ni bora akafafanua kisayansi ili wenye akili timamu wachambue mbivu na mbichi kutoka kwenye 'utafiti' wake au kama huyo 'Askofu' Gwajima amefunuliwa na bwana kupitia malaika wake basi pia hana budi kutuhabarisha.
 

mazagazagatza

Senior Member
Jul 15, 2021
104
225
Kwanini yeye(Gwaji boy) amepinga hiyo chanjo kwa kutumia facts za kisayansi au amesema tu hachanjwi bila ya kutoa sababu za kitaaluma.
Hivi alivyochanjwa ndui utotoni wazazi wake walitumia sayansi ipi mpaka wakakubali achanjwe? Je ilimdhuru?
Uoga wake wa chanjo ni bora akafafanua kisayansi ili wenye akili timamu wachambue mbivu na mbichi kutoka kwenye 'utafiti' wake au kama huyo 'Askofu' Gwajima amefunuliwa na bwana kupitia malaika wake basi pia hana budi kutuhabarisha.
 

mazagazagatza

Senior Member
Jul 15, 2021
104
225
Kwanini yeye(Gwaji boy) amepinga hiyo chanjo kwa kutumia facts za kisayansi au amesema tu hachanjwi bila ya kutoa sababu za kitaaluma.
Hivi alivyochanjwa ndui utotoni wazazi wake walitumia sayansi ipi mpaka wakakubali achanjwe? Je ilimdhuru?
Uoga wake wa chanjo ni bora akafafanua kisayansi ili wenye akili timamu wachambue mbivu na mbichi kutoka kwenye 'utafiti' wake au kama huyo 'Askofu' Gwajima amefunuliwa na bwana kupitia malaika wake basi pia hana budi kutuhabarisha.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,381
2,000
Mbona sakata la mdogo wake hakujitoa kimaso maso kutujuza alikuwa wapi na walikubaliana nini hadi wakaibukia home kwao kupata break fast ya nguvu.
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,286
2,000
Baki nae hadi siku atakapo mfufua mama yake Kama alivyodai
Gwajima ana utaalamumu gani wa bailogia na kemia achilia mbali viriology ?
Nyie subirini hekaya zake Kama hutaki chanjo nani kakulazimisha?
Viriology Nini? Eti na wewe ni mtaalamu 🤣🤣🤣🤣
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,093
2,000
Azim Dewji: Tunasema kwamba, kazi kubwa ya mkuu wa Dini ni kuongoza waumini wake sio kuwapotosha, unazungumza maneno ya kuwapotosha waumini na kuleta taharuki kwenye Jamii, hiyo haifai kabisa na isiendelee kufanyika hivyo, sisi hatutakubali.

Kwa njia moja au nyingine unawatukana waliobobea kwenye fani hiyo kwamba kamati iliundwa, waliofanya utafiti wewe unawaona hawana akili. Saa nyingine naweza kusema labda wewe ndio huna akili ya sayansi, wewe labda una akili ya kuhubiri peke yake kwa hiyo usijaribu kuwatukana wenzako.

Mwisho Azim amemwambia mchungaji Gwajima amuheshimu Rais na kiongozi wa chama ambacho kimemlea na kumpatia ubunge kwani bila chama cha CCM asingepata ubunge na wengine kama yeye hajampigia kura Gwajima bali alipigia chama.

PIA, Soma> Askofu Gwajima: Ni jambo baya sana kuwapa Chanjo ya Corona Wanajeshi, Polisi na watu wa Usalama

MZEE DEWJI HUYU BWANA AKISEMA.ATAKAEMPINGA NA KUSHADADIA CHANJO ANAENDA USHAURI TU WE TULIA MZEE USITUPE SHIDA KWENYE MIRATHI YAKOO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom