Azam Ukwaju, badilini umbo la bidhaa yenu, wanaume wanapata tabu

Idd Ninga

Verified Member
Nov 18, 2012
4,944
2,000
Unajikuta mwanaume upo kwenye Hiace, unanunua Ukwaju wa Azam unaanza kushusha taratibu, mara ghafla paap mdada anaingia ndani ya gari na yeye kashikilia ukwaju anaunyonya taratibu, ukimtazama jinsi anaushambulia kwa mashambulizi ya kimya kimya, anauweka mdomoni anautoa, dah!

Yani mwanaume unajiona sijui kitu gani na wewe kulamba ukwaju aiseee. Azam tafadhali, bidhaa yenu ni mtihani kwa wanaume.

Nyie hamjiulizi kwanini wanaume wengi hawatumii Azam Ukwaju.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,795
2,000
Dar kuna changamoto sana. Dah
IMG-20200116-WA0051.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

carbamazepine

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
45,515
2,000
Yaani nikiona mwanaume ananyonya hiyo kitu huwa namuangalia kwa macho ya tofauti sana

All the good stuff happens outside our comfort zone.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom