Azam TV uhuni mnaoufanya ulishafanyika miaka mingi. Serikali angalieni hili

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,392
2,000
Kujifanya mmepunguza bei ya vifurushi wakati in real sense mmehamisha zile channels ambazo angalau zinaonekana kupendwa ni uhuni ambao hatutegemei TV kama Azam ya Watu wa Dini watufanyie.

Ni kinyume na Imani yetu kabisa. Binafsi nanunua Azam kwa sababu ya VPL tu sababu home nmejaribu sana washawishi lakini wamegoma wakionekana kuipenda kufa DSTV.

NACHOOMBA KWA SERIKALI/WIZARA YA HABARI KWA KUSHIRIKIANA NA TFF.

Haki ya kuonesha Ligi ya Vodacom wapewe na wengine. Ziwepo hata Kampuni mbili ili zenyewe zishindane kutupatia bei yenye ahueni.kama wakiendelea kuwa Azam peke yao kuna hatari ya kutaka kutunyanyasa sana wakijua hakuna la kuwafnya. Zikiwepo Kampuni mbili au tatu bei itakuwa ya kuwajali watanzania hawa maskini.

Tumeona unyanyasaji mkubwa kwenye makampuni ya simu, banks n.k sasa huku nako mnataka kutukamua halafu kisanii mnasema mmepunguza bei? Astaghafilullah. Kwanini mwatutendea hivi?

IMG-20201125-WA0028.jpg
 

TEAM 666

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
2,989
2,000
Kujifanya mmepunguza bei ya vifurushi wakati in real sense mmehamisha zile channels ambazo angalau zinaonekana kupendwa ni uhuni ambao hatutegemei TV kama Azam ya Watu wa Dini watufanyie.

Ni kinyume na Imani yetu kabisa. Binafsi nanunua Azam kwa sababu ya VPL tu sababu home nmejaribu sana washawishi lakini wamegoma wakionekana kuipenda kufa DSTV.

NACHOOMBA KWA SERIKALI/WIZARA YA HABARI KWA KUSHIRIKIANA NA TFF.

Haki ya kuonesha Ligi ya Vodacom wapewe na wengine. Ziwepo hata Kampuni mbili ili zenyewe zishindane kutupatia bei yenye ahueni.kama wakiendelea kuwa Azam peke yao kuna hatari ya kutaka kutunyanyasa sana wakijua hakuna la kuwafnya. Zikiwepo Kampuni mbili au tatu bei itakuwa ya kuwajali watanzania hawa maskini.

Tumeona unyanyasaji mkubwa kwenye makampuni ya simu, banks n.k sasa huku nako mnataka kutukamua halafu kisanii mnasema mmepunguza bei? Astaghafilullah. Kwanini mwatutendea hivi?
Wamefanya kazi kubwa Sana kwenye kampeni za mwaka huu kuliko media yoyote hapa bongo sahau kuona Serkali kuliingilia Kati....
 

dmketo

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
534
1,000
Mi mwenyewe nilijiuliza sana hili swali, yaani TV ya kitanzania ipunguze bei kirahisi rahisi hv hv? Kimsingi hapo wamepandisha bei kihuni tu. Yaani kwa mimi niliyekuwa nanunua kifurushi cha elfu 18 ili niangalie mpira wa bongo ina maana sasa ili niangalie mpira natakiwa ninunue kifurushi cha elfu 20.

Tatizo mamlaka zetu zitakaa kimya tu kwa sababu ilo halina maslahi ya kisiasa.
 

3 Angels message

JF-Expert Member
Aug 3, 2017
2,876
2,000
Sijakilipia muda sana niliposikia hilo punguzo nikasema nilipie kumbe hakuna kitu, hao jamaa hawafai wamehamisha channels kihuni kweli bora zingebaki vilevile kuliko huo ujinga walioufanya
 

opondo

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
252
1,000
Wazinguaji na wamefanya uhuni tu, nalipia Azam kwa sababu ya ligi za kibongo tu sasa zamani Nilikua nalipa 18,000 sasahv itabidi nilipe 20,000
 

ChoiceVariable

JF-Expert Member
May 23, 2017
5,427
2,000
Wenye dstv tuwekeeni mchanganuo hapa tufanye maamuzi tuwaache wazee wa swala 5,nilishaachaga kulipia kitambo
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
25,611
2,000
Sasa elfu 20 nayo hela?.
Njoo DStv ujionee.
Mi mwenyewe nilijiuliza sana hili swali, yaani TV ya kitanzania ipunguze bei kirahisi rahisi hv hv? Kimsingi hapo wamepandisha bei kihuni tu. Yaani kwa mimi niliyekuwa nanunua kifurushi cha elfu 18 ili niangalie mpira wa bongo ina maana sasa ili niangalie mpira natakiwa ninunue kifurushi cha elfu 20.

Tatizo mamlaka zetu zitakaa kimya tu kwa sababu ilo halina maslahi ya kisiasa.
 

Simbamteme

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
544
1,000
Watu mnalalamika sana...cement imepanda..sukari imepanda..gharama za maisha zimepanda pia...azam kupandisha hyo 2000 mnalalama kama nn..mbona mitandao ya simu inapandisha bei za vifurush mara kibao

Alafu muelewe kitu kimoja...azam wamebadili azam sport kutoka mwonekano wa kawaida kwenda HD..Sasa picha inaonekana vzr then unataka bei ibaki ileile kweli?then kwa sasa wanaonyesha karibu mech zote za ligi ya bongo,unadhan cost za kuonyesha live mechi zote hizo ni rahisi!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom