Azam Tv kurusha live harusi ya Jotti kutoka Mlimani City


brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
4,114
Likes
4,973
Points
280
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
4,114 4,973 280
Harusi ya mchekeshaji mahiri nchini Jotti itaonyeshwa live na Azam Tv kupitia chanel yake ya Sinema Zetu kuanzia saa tatu(3) kamili usiku live kutoka mlimani City.

Joti ameahidi burudani na vitu vizuri kwa watazamaji wote wa sinema zetu huku akipigwa tafu na macelebrity kibao kutoka Tanzania
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,681
Likes
6,309
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,681 6,309 280
Ntamcheki!! Kwenye runinga watu waliobaki wanaofaa kupewa muda kwa kuwatazama ni wawili au watatu tu! Ukiondoa wale akina magu ambao huwa tunalazimika au kulazimishwa kuwatazama!! Joti ni mmoja wa hao wanaostahili attention ya hadhira (ubaya wake ni kuwa Kada wa magamba)
 
N

Nzozolozo

Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
35
Likes
34
Points
25
Age
49
N

Nzozolozo

Member
Joined Feb 19, 2016
35 34 25
Wangekuwa bado wapo pamoja kwenye kundi lao wangenogesha sanaa
 
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,505
Likes
1,213
Points
280
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,505 1,213 280
Ok asante kwa taarifa
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,180
Likes
5,979
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,180 5,979 280
Isije kuwa tangazo lengine la tigo
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,224
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,224 280
Nimeona tangazo huku uswazi kwenye vibanda umiza.

Kiingilio 500. Nitaingia niangalie.
 
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
365
Likes
175
Points
60
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
365 175 60
Harusi ya mchekeshaji mahiri nchini Jotti itaonyeshwa live na Azam Tv kupitia chanel yake ya Sinema Zetu kuanzia saa tatu(3) kamili usiku live kutoka mlimani City.

Joti ameahidi burudani na vitu vizuri kwa watazamaji wote wa sinema zetu huku akipigwa tafu na macelebrity kibao kutoka Tanzania
mbona azam wanasema saa moja jion au imechanganywa???!
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,835
Likes
5,822
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,835 5,822 280
Ahaaa anavyojua kujiremba asije mzidi mkewe urembo
 

Forum statistics

Threads 1,251,861
Members 481,917
Posts 29,788,043