Azam Oyeee...Msinishambulie kama Jenesta-Utani wa Mpira tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam Oyeee...Msinishambulie kama Jenesta-Utani wa Mpira tu!

Discussion in 'Sports' started by Kashaijabutege, Jul 25, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu

    Msinishambulie kama mlivyofanya kwa J.Mhagama. Huu ni utani tu kwa furaha ya Simba SC "kulambwa" na Azam FC. Keep cool guys. Chonde chonde msimshambulie Jenesta; maana alikuwa anawatania wana Simba. Hongera Yanga, Hongera Dr. Kikwete.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Simba anaishi Mjini wacha aonjeshwe lamba lamba akanogewa Watu wakamchungulia tehe tehe.Mzee reception hajajiuzulu au chama chao hakina hiyo sera
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    jamaa wamenifurahisha katika kichwa kimojawapo cha habari MNYAMA KATAFUNWA HADI MANYOYA.HA HA HA HA !
     
  4. R

    Rwechu Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    peleka kwenye habari za michezo hili sio eneo lake.
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sawa Lecho kama sio Rwechungura.
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    simba haooooo...wameolewa....tehe tehe tehe tehe...chezea watoto wa icecream wewe. .
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeona mkuu eeeh??mjini kupo shwari kabisaa...na mwezi mtukufu basi shwari kabisaaa hakuna hata makelele...
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    mie nshasemaga kushangilia simba yataka moyo.........................
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kawaida simba wanashangiliaga miezi miwili kwa mwaka, YANGA miezi10,. Poleni wana simba nafikiri mmeishiwa hela ya kununua penati
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,197
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ivi kwa nini yanga wasitoe rangi ya kijani kwenye uzi wao, uwe njano na nyeusi, kuna mwaka walitumia jezi yenye njano na nyeusi.. maana naisi naboreka sana wanavyoiunganisha yanga na hawa magamba
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Wewe unaongelea kwa mwaka unamanisha mwaka gani? Rejea mechi zilizochezwa kati ya mwaka 2000 na 2010 uone Simba ilishinda mechi ngapi na Yanga ilishinda mechi ngapi ndo uje na coment zako za miezi miwili kwa miezi kumi.
     
Loading...