Azam news wamekuja Juu sana kwa habari


J

Jux juma

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2017
Messages
873
Likes
691
Points
180
Age
24
J

Jux juma

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2017
873 691 180
Wakuu kiukweli hiki kituo cha azam ni moja ya kituo bora kwa sasa kwa upande wa habari muda wa saa2
Ni wazi sasa ITV wanahitaji kujipanga kuwafikia hawa jamaa kwani ni wafanisi sana na wako ki general news sio ki upande mmoja
BiG UP AZAM NEWS
 
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
487
Likes
552
Points
180
Age
47
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
487 552 180
Azam wanatazamwa zaidi uko pemba
 
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
487
Likes
552
Points
180
Age
47
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
487 552 180
Azam inabebwa na ligi ya mpira tu LA sivyo ingedoda km continenental
 
E

enoah

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
249
Likes
227
Points
60
E

enoah

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
249 227 60
Wakuu kiukweli hiki kituo cha azam ni moja ya kituo bora kwa sasa kwa upande wa habari muda wa saa2
Ni wazi sasa ITV wanahitaji kujipanga kuwafikia hawa jamaa kwani ni wafanisi sana na wako ki general news sio ki upande mmoja
BiG UP AZAM NEWS
Inawatangazaji mahiri, lakini TV lao lina rangi mbaya hata king'amuzi rangi yao kama clouds na channel 10 hazivutii kuangalia, azamu watu wanaangalia mpira tu vpl vinginevyo hakuna kitu asikudanye mtu kuifikia ITV itasubiri sana labda wabadilishe rangi ya TV yao mbaya sio clear
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,709
Likes
1,221
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,709 1,221 280
Inawatangazaji mahiri, lakini TV lao lina rangi mbaya hata king'amuzi rangi yao kama clouds na channel 10 hazivutii kuangalia, azamu watu wanaangalia mpira tu vpl vinginevyo hakuna kitu asikudanye mtu kuifikia ITV itasubiri sana labda wabadilishe rangi ya TV yao mbaya sio clear
We George Maratu nini??? Sio kwa kuitetea huko ITV
 
J

Jux juma

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2017
Messages
873
Likes
691
Points
180
Age
24
J

Jux juma

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2017
873 691 180
Inawatangazaji mahiri, lakini TV lao lina rangi mbaya hata king'amuzi rangi yao kama clouds na channel 10 hazivutii kuangalia, azamu watu wanaangalia mpira tu vpl vinginevyo hakuna kitu asikudanye mtu kuifikia ITV itasubiri sana labda wabadilishe rangi ya TV yao mbaya sio clear
Iv unaangalia azam gan mkuu iv azam na ITV wapi wana rangi mbaya
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,221
Likes
4,703
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,221 4,703 280
Jiwe walilolikataa waashi (Tido Mhando) limekuwa jiwe kuu la pembeni
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,320
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,320 280
Wakuu kiukweli hiki kituo cha azam ni moja ya kituo bora kwa sasa kwa upande wa habari muda wa saa2
Ni wazi sasa ITV wanahitaji kujipanga kuwafikia hawa jamaa kwani ni wafanisi sana na wako ki general news sio ki upande mmoja
BiG UP AZAM NEWS
kama ving'amuzi vyao vitaendelea kuwa bei ya juu itv inayopatikana kwa king'amuzi cha 6000 itabaki kuwa juu siku zote
 
fr93

fr93

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
215
Likes
135
Points
60
fr93

fr93

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
215 135 60
Inawatangazaji mahiri, lakini TV lao lina rangi mbaya hata king'amuzi rangi yao kama clouds na channel 10 hazivutii kuangalia, azamu watu wanaangalia mpira tu vpl vinginevyo hakuna kitu asikudanye mtu kuifikia ITV itasubiri sana labda wabadilishe rangi ya TV yao mbaya sio clear
Unatumia wire gani mkuu??
 

Forum statistics

Threads 1,238,839
Members 476,196
Posts 29,333,465