AZAM: Klabu kubwa ila timu ni ya kawaida sana

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
3,985
2,000
Klabu ya Azam ilipoanzishwa nilitegemea kuwa mbadala wa Yanga na Simba hapa nchini. Lakini walipozoa viongozi toka Simba na FAT nikaona hapo hakuna kitu.
 

Baba Kiki

JF-Expert Member
May 31, 2012
1,541
2,000
Yanga kuifunga Azam ndio ilikuwa habari kubwa ukilinganisha na uwezo wa timu zote. Hili la Simba kuifunga Azam ni habari kama habari nyingine tu, kinacholeta mjadala ni nafasi ya kugombania ubingwa kwa Azam imepata pigo kubwa.
 

Turnkey

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
6,099
2,000
Azam ni Simba B...unawezaje kuwaachia bure wachezaji 4 muhimu kwa mpinzani wako...Azam+Mtibwa+Simba wameungana ili kushinda VPL...nafwaaaaa
 

Baba Kiki

JF-Expert Member
May 31, 2012
1,541
2,000
Azam ni Simba B...unawezaje kuwaachia bure wachezaji 4 muhimu kwa mpinzani wako...Azam+Mtibwa+Simba wameungana ili kushinda VPL...nafwaaaaa
Mwanzoni mlisema Simba kaingia mkenge kuchukua wahenga 4, eti Azam ni wajanja wameoffload mizigo sababu ya umri na majeruhi, sasa mnazungumza vinginevyo. Kuna watu hamjawahi kueleweka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom