Azam Dish signal hazipatikani

Nrangoo

JF-Expert Member
May 22, 2017
2,102
2,000
Habari wadau.


Ni takriban week moja hivi Signal za receiver ya Azam kwa mimi ninayetumia Dishi signal zimekuwa za kubahatisha sana, mara zilete scratch mara zizime zisisome kabisa! Yani ni taabu tupu.


Vipi wenzangu nyie mnaotumia dish hii hali haijawakuta?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom