awards kwa members wa j.f {mwaka 2010}


K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,081
Likes
1,508
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,081 1,508 280
Mwaka ndio unakaribia kuisha,ingawa mimi sikujiunga j.f muda mrefu,kuna baadhi ya story,zinafurahisha,zinaelimisha na zinasikitisha.Najua wapo wengi,lakini kwa upande wangu awards za mwisho wa mwaka nawachagua watu wafuatao:Da sophy,mama g,preta,mwanakijiji,kaizer,bwabwa,na acid.Juu ya wote niliowataja,special award of the year 2010 nampa kwa moyo wangu mkunjufu kabisa imuendee Nyani ngabu.Nyani ngabu,popote pale ulipo,pokea award kutoka kwa kisukari.Sababu ya special award hii kwako,kila ninaposoma comments zako ni mtu ambae unakuwa muwazi sana,huwa napenda sana mtu ambae yupo muwazi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,211
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,211 280
Juu ya wote niliowataja,special award of the year 2010 nampa kwa moyo wangu mkunjufu kabisa imuendee Nyani ngabu.Nyani ngabu,popote pale ulipo,pokea award kutoka kwa kisukari.Sababu ya special award hii kwako,kila ninaposoma comments zako ni mtu ambae unakuwa muwazi sana,huwa napenda sana mtu ambae yupo muwazi.
Nami kwa dhati kabisa napenda kupokea tuzo yako hii ya mwaka 2010. Moja ya sifa zangu ni kusema kilicho moyoni na kichwani mwangu bila kurembaremba wala kuogopa. Naamini kuwa kusema ukweli ni moja ya sifa bainishi za uadilifu ulionyooka na uadilifu ulioonyoka ni jambo ambalo najitahidi kila siku kulishikilia bila kutetereka.

Akhsante sana kwa kunifikiria hata kunipa hiyo tuzo yako. Fikara zako juu yangu zina maana kubwa sana kwangu. Kwa mara nyingine tena, akhsante sana.
 
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
254
Likes
4
Points
0
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
254 4 0
Hongera kwa tuzo NYANI NGABU
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,081
Likes
1,508
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,081 1,508 280
Nami kwa dhati kabisa napenda kupokea tuzo yako hii ya mwaka 2010. Moja ya sifa zangu ni kusema kilicho moyoni na kichwani mwangu bila kurembaremba wala kuogopa. Naamini kuwa kusema ukweli ni moja ya sifa bainishi za uadilifu ulionyooka na uadilifu ulioonyoka ni jambo ambalo najitahidi kila siku kulishikilia bila kutetereka.

Akhsante sana kwa kunifikiria hata kunipa hiyo tuzo yako. Fikara zako juu yangu zina maana kubwa sana kwangu. Kwa mara nyingine tena, akhsante sana.
Ahsante sana,nyani ngabu.Nashukuru mno kwa kuipokea tunzo yangu,sikufahamu ila ukweli wako wa maandishi huwa unanitouch kiasi fulani.wacha nikajilalie maana ni usiku mno
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,091
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,091 280
Mwaka ndio unakaribia kuisha,ingawa mimi sikujiunga j.f muda mrefu,kuna baadhi ya story,zinafurahisha,zinaelimisha na zinasikitisha.Najua wapo wengi,lakini kwa upande wangu awards za mwisho wa mwaka nawachagua watu wafuatao:Da sophy,mama g,preta,mwanakijiji,kaizer,bwabwa,na acid.Juu ya wote niliowataja,special award of the year 2010 nampa kwa moyo wangu mkunjufu kabisa imuendee Nyani ngabu.Nyani ngabu,popote pale ulipo,pokea award kutoka kwa kisukari.Sababu ya special award hii kwako,kila ninaposoma comments zako ni mtu ambae unakuwa muwazi sana,huwa napenda sana mtu ambae yupo muwazi.
hujamtendea haki mchungaji hapo, mbona hayumo?
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
hujamtendea haki mchungaji hapo, mbona hayumo?
We nawe!!!! Huo ni mtazamo wa mwana jamii mwenzako aliona ampe nyani Ngabu kulinga na anavyo mfurahia sasa kama umeona sio haki basi na mimi nakupa tuzo ya kulalamika.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Nami kwa dhati kabisa napenda kupokea tuzo yako hii ya mwaka 2010. Moja ya sifa zangu ni kusema kilicho moyoni na kichwani mwangu bila kurembaremba wala kuogopa. Naamini kuwa kusema ukweli ni moja ya sifa bainishi za uadilifu ulionyooka na uadilifu ulioonyoka ni jambo ambalo najitahidi kila siku kulishikilia bila kutetereka.

Akhsante sana kwa kunifikiria hata kunipa hiyo tuzo yako. Fikara zako juu yangu zina maana kubwa sana kwangu. Kwa mara nyingine tena, akhsante sana.
Moyoni hamna kitu zaidi ya damu, ni kutoka kichwani kwako tu!
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Yaani hata hii nayo mnachakachua
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Keep talking is good to appreciate others for their well doing congratulations all.
 
P

pucho

New Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
1
Likes
0
Points
0
P

pucho

New Member
Joined Mar 27, 2014
1 0 0
Ahsante sana,nyani ngabu.Nashukuru mno kwa kuipokea tunzo yangu,sikufahamu ila ukweli wako wa maandishi huwa unanitouch kiasi fulani.wacha nikajilalie maana ni usiku mno
Dfdgnb,,mkl
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,651
Likes
47
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,651 47 145
nadhani itafika mda kutakuwa na tuzo za jf.tuwe na subira maana jf imekuwa ya elfu kumi na duniani kwa wingi wa watu kuitazama.tovuti ya taifa imekuwa ya laki mbili na nusu na.big up jf
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936