Awamu ya pili ya mkopo wa HESLB ilitakiwa kutolewa leo tarehe 21 Oktoba?

Latvia

JF-Expert Member
May 2, 2019
571
1,000
Yaaaan wewe ndio mpumbavu tena kama una familia duh huyo mkeo ana kazi sana aisee,,,,maaan haujielewi yaaan huna unalolielewa. Pumbavu kabisaa
Mambo ya mke yametoka wapi hapa, unaona jinsi gani hujielewi?
Wewe ni mpumbavu mwandamizi. HUJITAMBUI.
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,245
2,000
Dah! Nimeshangaa sana!!
Haya tena imerushwa mpaka 29/October/2021
IMG_20211025_222046.jpg
 

ibradebo

JF-Expert Member
May 8, 2015
233
225
Hivi inakuaje mtu ana 1.5 tena ya masomo ya sayansi Maths A Phy B, Geo B anakosa mkopo! chuo amechaguliwa Udsm
 

lugabussa

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
346
500
Hivi inakuaje mtu ana 1.5 tena ya masomo ya sayansi Maths A Phy B, Geo B anakosa mkopo! chuo amechaguliwa Udsm
Kwani vigezo vya kupewa mkopo ni vipi?angalia ata background za shule alizosoma yani uko O level na advance Kama ni za government


Kama amesoma shule za serikali na hajapewa mkopo apo 2jiulize Ila huwa wanapewa kipaumbele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom