Awamu ya Mwendazake ingeendelea hii nchi ingetumbukia shimoni

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
6,522
2,000
Sgr Chato
Stiglers dam Chato
Msalato airport Chato
Mji WA serikali Chato
Ring road Bora EA Chato
Vituo vya afya vyote Chato
Kijazi interchange Chato
Brt phase 2 Chato
Ndege zote zipo Chato

Hii miradi yote ipo Chato na inatumiwa na wana Chato tu
Sawa mtetezi wa mnyonge
 

haha

JF-Expert Member
Apr 21, 2013
1,119
2,000
Tiiiibiiiiiisiiiiii ilikua ianzishe idhaa ya kisuk..........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom