• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

awa ndio mashabiki wa mpira walioangua vilio sana baada ya timu yao kufungwa

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
<small>
</small>








hao ni mashabiki wa mpira wa timu ya kenya inaitwa gormahia wakiangua vilio baada ya timu yao kufungwa,mkumbuke kuwa kenya vijana wengi uwa wanajinyonga pale arsernal inapofungwa na man united
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
6,531
Points
2,000
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
6,531 2,000
Hawana shida hawa!!
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
681
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
681 225
Mpira una kilevi kikali sana
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,373
Points
2,000
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,373 2,000
wavutaji wa bangi tu hawa wanalia nini kama sio bangi kichwani inafanya vitu vyake
 
GIUSEPE

GIUSEPE

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
204
Points
195
GIUSEPE

GIUSEPE

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
204 195
Sasa wewe umetumwa,mambo ya Arsenal yanakujaje hapa!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Sasa wewe umetumwa,mambo ya Arsenal yanakujaje hapa!
nimekumbushia tu mkuu sababu kila ikicheza arsenal na man u,lazima kijana ajinyonge kenya tena arsenal ikifungwa
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Je watu kama hawa wapo TZ?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
40,133
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
40,133 2,000
nimekumbushia tu mkuu sababu kila ikicheza arsenal na man u,lazima kijana ajinyonge kenya tena arsenal ikifungwa
Zaidi ya Selemani Omondi, unaweza kutueleza ni Mkenya gani tena mwingine aliwahi kujinyonga kwa sababu ya Arsenal?
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,252
Points
1,250
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,252 1,250
Ushabiki una mambo, wengine huwekeana mpaka wake zao!!
 
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
1,629
Points
1,225
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
1,629 1,225
Hii ndo shida ya kwenda uwanjani umekula kitu cha ARUSHA bila kula!!!:becky:
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,258
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,258 2,000
Sijui kwa nini wakenya wanapenda kulia lia ovyo.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Hii ndo shida ya kwenda uwanjani umekula kitu cha ARUSHA bila kula!!!:becky:
cha ajabu wachezaj waliofungwa wako na furaha na wanacheka na timu pinzan,sababu ni mchezo uwez shinda kila siku,lakin vichwa bangi wanalia
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
Sijui kwa nini wakenya wanapenda kulia lia ovyo.
mkuu inafaa tuanze uchunguz sababu mimi mwenyewe nimeshangaa sana,kama kulia ingebid waanze wachezaj,kocha na wazamin wao,lakin tu mtu eti shabik ana familia kubwa tu nyumban anamwaga mchozi mwingine kujinyonga sababu timu imefungwa,alitaka washinde kila siku
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,643
Points
2,000
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,643 2,000
cha ajabu wachezaj waliofungwa wako na furaha na wanacheka na timu pinzan,sababu ni mchezo uwez shinda kila siku,lakin vichwa bangi wanalia
Wanakunywaga viroba maana vikienea utaanza kuwakumbuka babu zako waliokufa zamani kwa kilio.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
12,027
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
12,027 2,000
Serengeti boys ilifungwa juzi nililia sana hata msosi sikula
 

Forum statistics

Threads 1,403,636
Members 531,313
Posts 34,430,004
Top