Australia kupeperusha bendera yake nusu mlingoti siku ya leo kuenzi kifo na mazishi ya Hayati Dkt. Magufuli

Siamini Canada waweza fanya Hivi maana aliwatenda vibaya katika madini
Pia aliwaungisha ndege kadhaa tena kwa Cash sio mkopo, alifanya Tanzania tuwe na heshima Kama nchi kamili yenye maamuzi yake binafsi na yenye misimamo ya mali zake, sio nchi-kibaraka maamuzi ya kupangiwa.
 
Mmekaririshwa mkakariri vilivyo, eti mwana wa Mungu ni mmoja tu, labda mungu wenu, ila Mungu wangu mimi ni mtoto wake na tumefanana AtoZ.
mmekaririshwa? kwanza usiniweke kwenye kundi lako ambalo nafahamu ni "imaginary" .
pili si lazima nifanane na ww.
u dont like my idea leave it.
 
mmekaririshwa? kwanza usiniweke kwenye kundi lako ambalo nafahamu ni "imaginary" .
pili si lazima nifanane na ww.
u dont like my idea leave it.
Embu nielimishe huyo mwana wa Mungu ambaye kwa mujibu wako ni mmoja tu na mimi nimfahamu, your own explanation simply contributed to the painting of that imaginary picture, so don't blame me.
 
Embu nielimishe huyo mwana wa Mungu ambaye kwa mujibu wako ni mmoja tu na mimi nimfahamu, your own explanation simply contributed to the painting of that imaginary picture, so don't blame me.
i got your view , am christian. devoted.
i beleive jesus christ was only son of God.
But nisingependa kulazimisha christianity into you.
My late president JPM was devoted catholic member, he also belived the same.

i dont know about you. about you views or standings.
 
i got your view , am christian. devoted.
i beleive jesus christ was only son of God.
But nisingependa kulazimisha christianity into you.
My late president JPM was devoted catholic member, he also belived the same.

i dont know about you. about you views or standings.
Respect for that explanation, I used to be Christian by inheritance from my parents, currently, I have transformed to somebody else religiously. I believe in the air I breathe, energy from the Sun, Land from which I will return and water that cleanses me. I'm Son of God, even Jesus was like me, nothing special reason why he passed away too.
 
13 Reactions
Reply
Back
Top Bottom