Auric Air yashusha tena nauli za ndege kwa safari zake kati ya Dar es Salaam na Morogoro

S

Spanishboy

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
119
Points
0
S

Spanishboy

Senior Member
Joined Apr 24, 2011
119 0
Farii

Farii

Senior Member
Joined
Nov 4, 2012
Messages
109
Points
0
Farii

Farii

Senior Member
Joined Nov 4, 2012
109 0
Bado ni expensive ukilinganisha na umbali wenyewe
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,329
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,329 2,000
Nchi masikini gharama zake za mawasiliano na usafirishaji huwa ni expensive sana
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,835
Points
2,000
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,835 2,000
Ikifika elfu 30 ndo nitapanda la sivyo abood anahusika ktk safari zangu
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,381
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,381 2,000
Hao biashara imewashinda hawataweza
kamwe kushindana na mabasi ya Moro.

Itapendeza kama nauli itakuwa nzr na ya
wastani hasa ukiangalia aina wasafiri.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,839
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,839 2,000
Hao biashara imewashinda hawataweza
kamwe kushindana na mabasi ya Moro.

Itapendeza kama nauli itakuwa nzr na ya
wastani hasa ukiangalia aina wasafiri.
Tangu waanze jioni wanaondoka na abiria 1 na kuludi asubuhi na abiria 1,kwa kweli hii route itawashinda.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,015
Points
2,000
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,015 2,000
Bei yao bado ni nafuu sana sana shime tujitokeze kusafisa bahati zetu kwa kupanda ndege
 
H

haki na usawa

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
476
Points
195
H

haki na usawa

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
476 195
Siku zote wezi hubuni mbinu za kuiba na hakuna hata siku moja mwiz akaona huruma kwa anayemuibia
 
A

analgesic

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
343
Points
250
A

analgesic

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
343 250
bado ghari ukilinganisha na altenative transport yaani basi, angalau ingekuwa 50,000 lakini 99,000 duh
 
Mzeeba

Mzeeba

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
144
Points
0
Mzeeba

Mzeeba

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
144 0
bado ghari ukilinganisha na altenative transport yaani basi, angalau ingekuwa 50,000 lakini 99,000 duh
Inakuwa ghali pale tu unapoondoa gharama za muda wako. Yaani masaa manne ya kukaa barabarani. kama unakwenda na kurudi that about 8 hrs na hapo ukute pwani inapitika. Ni mwanzo mzuri
 

Forum statistics

Threads 1,326,838
Members 509,593
Posts 32,236,987
Top