Aunt Lulu aparamia pombe na kufanya mambo yasiyo na heshima hadharani


M

mtundu

Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mtundu

Member
Joined Oct 6, 2011
22 0 0

18.jpg


Mtangazaji mahiri wa Bongo, Lulu Mathias Semagongo ‘Aunty Lulu’ amenaswa akiwa hoi kwa kilevi na kuwaacha wadau midomo wazi


Kituko ni kwamba, Aunty Lulu alifakamia pombe hizo zilizompeleka hali ya ‘u-tilalila’ katika kipindi hiki ambacho anakabiliwa na mitihani ya kumaliza masomo ya uandishi wa habari ngazi ya stashahada.


Wakati huo, staa huyo alikuwa akirandaranda mfano wa mtu aliyekuwa akitafuta sehemu ya kujiegesha.
Baada ya kuzunguka kwa dakika mbili hivi, Aunty Lulu alitenga makalio jirani na moja ya kaunta za klabu hiyo na kuanza kupiga pombe ambayo ilimchakaza na kumuacha hoi.



JAMANI WASANII NA WATU WENYE NAFASI ZA JUU MNATUAIBISHA. SIYO LAZIMA WATU WOTE HAPA DUNIANI WANYWE POMBE. KAMA HUIWEZI KWA NINI UJILAZIMISHE JAMANI?
POMBE NI STAREHE. KWA NINI MNAIGEUZA KUWA KARAHA???? MTAENDELEA KUJIABISHA MPAKA LINI?
TUKIO LA HUYU DADA LIPO HAPA CHINI


AUNT LULU APARAMIA POMBE

POLENI SANA
.

 
DE NOVO

DE NOVO

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
DE NOVO

DE NOVO

Member
Joined Aug 30, 2011
34 0 0
Semagongo huyo........... kwao hiyo hobbie
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
I feel so sorry for her...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
kwa raha zake.
Maisha ni safari ishi utakavyo
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,238
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,238 280
ndiye nani huyo?au ni mmojawapo wa maselebret wetu!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,123
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,123 193 160
kissing tu ndio ubaya ama kuna lingine,,,let her enjoy life
tembeeni mwone mengi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Vunja Mifupa- Sam Mapangala.
 
NusuMutu

NusuMutu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
422
Likes
3
Points
0
NusuMutu

NusuMutu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
422 3 0
Duh ana"tambinga" (tumbo) kubwa! lakini enjoy maisha mwayego
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
kitambiii......
 
MANAMBA

MANAMBA

Senior Member
Joined
Jan 16, 2011
Messages
169
Likes
1
Points
0
MANAMBA

MANAMBA

Senior Member
Joined Jan 16, 2011
169 1 0
Ukitaka umaarufu duniani lazima uwe na moja ya sifa mbili zifuatazo; aidha uwe tajiri sana au uwe mwehu, kipi rahisi?
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
kissing domo la mtu yataka moyo,muone huyo mwanaume kama hataki vile.......
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0

18.jpg



Mtangazaji mahiri wa Bongo, Lulu Mathias Semagongo ‘Aunty Lulu' amenaswa akiwa hoi kwa kilevi na kuwaacha wadau midomo wazi


Kituko ni kwamba, Aunty Lulu alifakamia pombe hizo zilizompeleka hali ya ‘u-tilalila' katika kipindi hiki ambacho anakabiliwa na mitihani ya kumaliza masomo ya uandishi wa habari ngazi ya stashahada.


Wakati huo, staa huyo alikuwa akirandaranda mfano wa mtu aliyekuwa akitafuta sehemu ya kujiegesha.
Baada ya kuzunguka kwa dakika mbili hivi, Aunty Lulu alitenga makalio jirani na moja ya kaunta za klabu hiyo na kuanza kupiga pombe ambayo ilimchakaza na kumuacha hoi.



JAMANI WASANII NA WATU WENYE NAFASI ZA JUU MNATUAIBISHA. SIYO LAZIMA WATU WOTE HAPA DUNIANI WANYWE POMBE. KAMA HUIWEZI KWA NINI UJILAZIMISHE JAMANI?
POMBE NI STAREHE. KWA NINI MNAIGEUZA KUWA KARAHA???? MTAENDELEA KUJIABISHA MPAKA LINI?
TUKIO LA HUYU DADA LIPO HAPA CHINI


AUNT LULU APARAMIA POMBE

POLENI SANA
.


Wengine ndo tunamsikia keo.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kissing domo la mtu yataka moyo,muone huyo mwanaume kama hataki vile.......
ukiona hivyo mkimbie na muogope kama supu ya nguru...
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,139
Likes
596
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,139 596 280
MAISHA unavyotaka kuyapeleka ndivyo yanavyokuwa,utakavyoshituka utakuwa umechelewa.
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,139
Likes
596
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,139 596 280
MAISHA unavyotaka kuyapeleka ndivyo yanavyokuwa,utapojitambua utakuwa umechelewa.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Mwacheni aufaidi ustaa wake
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Mtangazaji wa Tv gani au Radio gani?
 
Butho Mtenzi

Butho Mtenzi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
328
Likes
2
Points
35
Butho Mtenzi

Butho Mtenzi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
328 2 35
Maisha ni kama KIOO! Ukicheka yanacheka na ukinuna yananuna!
 

Forum statistics

Threads 1,213,061
Members 461,943
Posts 28,465,676