Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda


Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,378
Likes
7,320
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,378 7,320 280
Yule muigizaji wa kimataifa wa nchini tanzania ambae majuzi akiongozana na baadhi ya waigizaji wa dar ametia kinyaa uwanja wa kigali na kufikia kila mtu kuanza kutukana kinyarwanda
aikuwa rahisi kusikia mnyarwanda akisema aiseee watanzania ni maraya sana aisee embu kumwona kale kabint kweri kamepanda ndege hata siamini kamewezaje kupita uko....

Huku wengine wakisema wanawake wa kitanzania awana aibu wara awajiheshimu wengi waliishia kumfwata na kuangalia mapaja yake huku wakati akikaa sehemu za nguo za ndani kutuna kama if kuna mdudu anataka kutoka.....Kwa wale watanzania mkienda kwa watu embu jiheshimuni jamani
hapa mnaona wanwake wote ndio wanatukanwa sio huyuhuyu tu mnaonekana wote baraya ba kibongo
14476-1.jpg
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,378
Likes
7,320
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,378 7,320 280
Haka kabinti labda kaolewe na changu mwenzake else kanawamaliza tu waigizaji wenzake maskini
 

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
yule muigizaji wa kimataifa wa nchini tanzania ambae majuzi akiongozana na baadhi ya waigizaji wa dar ametia kinyaa uwanja wa kigali na kufikia kila mtu kuanza kutukana kinyarwanda
aikuwa rahisi kusikia mnyarwanda akisema aiseee watanzania ni maraya sana aisee embu kumwona kale kabint kweri kamepanda ndege hata siamini kamewezaje kupita uko....

Huku wengine wakisema wanawake wa kitanzania awana aibu wara awajiheshimu wengi waliishia kumfwata na kuangalia mapaja yake huku wakati akikaa sehemu za nguo za ndani kutuna kama if kuna mdudu anataka kutoka.....kwa wale watanzania mkienda kwa watu embu jiheshimuni jamani
hapa mnaona wanwake wote ndio wanatukanwa sio huyuhuyu tu mnaonekana wote baraya ba kibongo
14476-1.jpg
lakini kapendeza daa!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,378
Likes
7,320
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,378 7,320 280
Aliponiacha hoiiiiiiiiii mungu ndipo hapo yaaaaaaaaani aka kaugonjwa kanasastain hadi kwenye afya kamahivyo..hata kama akiwa nacho uje kujua yuko mwaissela wd 4
eeh mola tuokoe ...wazungu wanatuletea kondom zikisikia utamu nazo zinapasukia humo ndan atapona nani jamani
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,378
Likes
7,320
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,378 7,320 280
huyu malaya kuna analolitafuta, amezidi bwana, kwanza k na tigo zake zimekuwa vipara kabisaaaaa kwa jinsi zilivyotumika, ngoja wazee wenye gridi zao wamtulize.
mwache akakutane na mutombi ngirikumanyana atie adabu
wenye nanii zao ila huyu kwa jinsi alivyo kila urefu kapitia labda mti wa mwembe
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,378
Likes
2,432
Points
280

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,378 2,432 280
Hii ndio inaitwa globalization phase III, hivyo Wanyarwanda watulie tu; hao walikuwa wanaofiwa waume zao na kama ilikuwa kinyaa kwa nini walikuwa wanatumbulia macho mapaja yake.
 

Forum statistics

Threads 1,204,152
Members 457,147
Posts 28,143,294