Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Yule muigizaji wa kimataifa wa nchini tanzania ambae majuzi akiongozana na baadhi ya waigizaji wa dar ametia kinyaa uwanja wa kigali na kufikia kila mtu kuanza kutukana kinyarwanda
aikuwa rahisi kusikia mnyarwanda akisema aiseee watanzania ni maraya sana aisee embu kumwona kale kabint kweri kamepanda ndege hata siamini kamewezaje kupita uko....

Huku wengine wakisema wanawake wa kitanzania awana aibu wara awajiheshimu wengi waliishia kumfwata na kuangalia mapaja yake huku wakati akikaa sehemu za nguo za ndani kutuna kama if kuna mdudu anataka kutoka.....Kwa wale watanzania mkienda kwa watu embu jiheshimuni jamani
hapa mnaona wanwake wote ndio wanatukanwa sio huyuhuyu tu mnaonekana wote baraya ba kibongo
14476-1.jpg
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Huyo bint ni changu hana lolote, siyo mtu muhimu wa kumjadili jamvini
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Haka kabinti labda kaolewe na changu mwenzake else kanawamaliza tu waigizaji wenzake maskini
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hii nafikiri inafaa kupelekwa kule kwenye celebrities :A S-alert1:
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,419
Likes
564
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,419 564 280
munu munachani - uelewa uko kwa mabali saaana
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Kademu kamizinga mama wee, utakawezo, utakawezo....
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
yule muigizaji wa kimataifa wa nchini tanzania ambae majuzi akiongozana na baadhi ya waigizaji wa dar ametia kinyaa uwanja wa kigali na kufikia kila mtu kuanza kutukana kinyarwanda
aikuwa rahisi kusikia mnyarwanda akisema aiseee watanzania ni maraya sana aisee embu kumwona kale kabint kweri kamepanda ndege hata siamini kamewezaje kupita uko....

Huku wengine wakisema wanawake wa kitanzania awana aibu wara awajiheshimu wengi waliishia kumfwata na kuangalia mapaja yake huku wakati akikaa sehemu za nguo za ndani kutuna kama if kuna mdudu anataka kutoka.....kwa wale watanzania mkienda kwa watu embu jiheshimuni jamani
hapa mnaona wanwake wote ndio wanatukanwa sio huyuhuyu tu mnaonekana wote baraya ba kibongo
14476-1.jpg
lakini kapendeza daa!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
kazi hipoooooooooooooooooooo
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Aliponiacha hoiiiiiiiiii mungu ndipo hapo yaaaaaaaaani aka kaugonjwa kanasastain hadi kwenye afya kamahivyo..hata kama akiwa nacho uje kujua yuko mwaissela wd 4
eeh mola tuokoe ...wazungu wanatuletea kondom zikisikia utamu nazo zinapasukia humo ndan atapona nani jamani
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
Naona kachanika sijui anatumia rvr
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
huyu malaya kuna analolitafuta, amezidi bwana, kwanza k na tigo zake zimekuwa vipara kabisaaaaa kwa jinsi zilivyotumika, ngoja wazee wenye gridi zao wamtulize.
mwache akakutane na mutombi ngirikumanyana atie adabu
wenye nanii zao ila huyu kwa jinsi alivyo kila urefu kapitia labda mti wa mwembe
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
mwache akakutane na mutombi ngirikumanyana atie adabu
wenye nanii zao ila huyu kwa jinsi alivyo kila urefu kapitia labda mti wa mwembe
nikiwa naenda nyumbani leo nitaangalia vizuri mti wa mwembe ulivyo
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Hii ndio inaitwa globalization phase III, hivyo Wanyarwanda watulie tu; hao walikuwa wanaofiwa waume zao na kama ilikuwa kinyaa kwa nini walikuwa wanatumbulia macho mapaja yake.
 

Forum statistics

Threads 1,236,542
Members 475,191
Posts 29,261,696