Atumbukia shimoni na kupoteza maisha baada ya Kutangazwa Kashinda

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,672
2,000
Aliyekuwa Mgombea ujumbe CHADEMA baada yakutangaziwa kuwa ameshinda akawa anaelekea uani karibu na choo kulikuwa na shimo la choo ndipo alipodumbukia na mauti kumpata. Ndani ya shimo pia palikuwemo na maji. Tukio hili limetokea Katika Kituo cha Msalala Road,Geita. Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe. Amen

Picha hii inaonyesha shimo alilotumbukia marehemu Bethar Nchimani Ngosha.
 

Attachments

Amiliki

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,085
1,195
RIP Kamanda. Umepigania haki ya Mtanzania mnyonge, lakini ndio hivyo. Kila nafsi itayaonja mauti.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,454
2,000
Dah! Mbona haka kauchaguzi kameua wengi sana; kwa haraka haraka sio chini ya vifo 10. Sijui Oct. 2015 itakuwaje walahi na kiu ya mabadiliko iliyopo huku magamba waking'angana kutawala "milele". Sijui, nasema sijui.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom