Ati ya Mudhihir haikuwa ajali ya gari?

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,866
2,000
Mkuu Kithuku, haya ni marudio!
Bubu Msema Ovyo alishaandika speculations hizo 12/12/2007 katika thread hii "http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=7986".
Nadhani tuko pamoja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom