ati CAG ANA UWEZO WA KUKAGUA YOYOTE ATA WEWE UKITAKA ANAKUKAGUA- LOH -HAWA GHASIA BANA

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
8,937
2,000
Mama mh amenisikitisha sana yaani sijaamini akiongea anaongea akiwa serikalini
na cag nae wako serikalini jamani.......

Mh ghasia nae anasema ati hela aziwezi kuwa za umma maana tunadaiwa ....weweee mama mama wewee
ulikuwa unajua unachoongea jamani??
Hii migao ya

a.1.6bil
b.1.6 bil
c.mil 800
d.mil 40

hizi ni zaka ama sadaka mama ghasia ...leo umetujulisha huu mgao umepita kwa wengi sio mchezo
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,424
2,000
Mama mh amenisikitisha sana yaani sijaamini akiongea anaongea akiwa serikalini
na cag nae wako serikalini jamani.......

Mh ghasia nae anasema ati hela aziwezi kuwa za umma maana tunadaiwa ....weweee mama mama wewee
ulikuwa unajua unachoongea jamani??
Hii migao ya

a.1.6bil
b.1.6 bil
c.mil 800
d.mil 40

hizi ni zaka ama sadaka mama ghasia ...leo umetujulisha huu mgao umepita kwa wengi sio mchezo
Ghasia ndio kina mulugo tupe.
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
ni mmoja wa watu wanaosababisha wanawake kudharaulika...pathetic...
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,203
2,000
Huyu atakuwa kakaguliwa chini ya gagulo na CAG akampa sifa ambazo hakuna mwanamme mwingine aliyewahi kumpa, maana zile kelele si bure, aisifiae mvua imenyea.
 

chongchung

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
3,766
2,000
Yule me namuonaga kama pazia tu hana stable functionality na alichokua akikisema ni pumba za mataputapuni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom