Athumani Kazi, jitathmini katika uchambuzi wako wa soka

Kalolelo

Senior Member
Joined
Oct 17, 2018
Messages
161
Points
250

Kalolelo

Senior Member
Joined Oct 17, 2018
161 250
Nimeshangaa sana anadai penati ya Simba ilikuwa halali hata mtoto wa darasa la Kwanza asingesema kuwa ile ni penati. Kama una unazi achana na unazi binafsi, nakukuheshimu sikuheshimu tena kwenye uchambuzi lakini jitathimini kama ulikuwa unaficha uovu/ makosa ya huyo mama Jenesia, acha kabisa. Picha zipo clear no penalty.
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
12,522
Points
2,000

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
12,522 2,000
Yanga siku zote hawataki kupigiwa penalti na wakipigiwa penalti basi refa kapendelea,ila wao wakipewa penalti ni vifijo na nderemo.Yanga acheni kuingia Uwanjani na matokeo ya kushinda mambo yakigeuka lawama kwa refa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kwenye match ya leo kati ya Yanga na Simba ni timu gani iliingia na matokeo mfukoni?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,761
Points
2,000

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,761 2,000
hakukuwa na penati pale, hata mwamuzi wa pembeni alikataa hakuna penati pale ila wa kati akang'ang'ana ni penati.

Athumani anataka tufanya wajingaaaaaa! mpira tumeona vzr hakuna penati pale
 

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,006
Points
2,000

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,006 2,000
hakukuwa na penati pale, hata mwamuzi wa pembeni alikataa hakuna penati pale ila wa kati akang'ang'ana ni penati.

Athumani anataka tufanya wajingaaaaaa! mpira tumeona vzr hakuna penati pale
Weka video clip
 

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,761
Points
2,000

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,761 2,000
Weka video clip
Ingia youtube

Kawaambie TFF wenzetu wanatumia V.A.R sisi huku VAR yetu ni lines men iweje refa akatae mawazo ya msaidizi wake aliye ona tukio.

Halafu yule Kagere kuvaa cheni, kikuku, sijui shanga ile sio makosa.
 

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,006
Points
2,000

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,006 2,000
Ingia YouTube

Kawaambie TFF wenzetu wanatumia V.A.R sisi huku VAR yetu ni lines men iweje refa akatae mawazo ya msaidizi wake aliye ona tukio

Halafu yule kagere kuvaa cheni, kikuku, sijui shanga ile sio makosa
Mwamuzi uwanja ni mmoja tu, wengine wanamsaidia.
Msaada sio lazima uwe satisfactory
 

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
2,079
Points
2,000

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
2,079 2,000
Nimeshangaa sana anadai penati ya simba ilikuwa halali hata mtoto wa darasa la Kwanza asingesema kuwa ile ni penart kama una unazi achana na unazi binafsi nakiheshimu sikuheshimu tena kwenye uchambuzi lakini jitathimini kama ulikuwa unaficha uovu/makosa ya huyo mama Jenesia acha kabisa picha zipo clear no penalty
Vipi aliyeotea kabla ya kufunga?
 

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
6,465
Points
2,000

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
6,465 2,000
Nimeshangaa sana anadai penati ya simba ilikuwa halali hata mtoto wa darasa la Kwanza asingesema kuwa ile ni penart kama una unazi achana na unazi binafsi nakiheshimu sikuheshimu tena kwenye uchambuzi lakini jitathimini kama ulikuwa unaficha uovu/makosa ya huyo mama Jenesia acha kabisa picha zipo clear no penalty
Huyo Othman Kazi mwache kama alivyo...Baadhi yetu tunamfahamu sana na kwa kutunza heshima yake hatuwezi kuyaweka mambo yake humu...Ila ni Simba wa kutupwa...Na ni bahati mbaya mno soka ya Tanzania kuwahi kuwa na refa kama yule na ambaye sasa inaelekea amejipachika kuwa eti ni mchambuzi wa soka...what a shame...Halafu kuna mchambuzi mwingine anaitwa Dauda dah hebu niishie hapa kwani ni aibu...
 

Ilongailunga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
1,256
Points
1,500

Ilongailunga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
1,256 1,500
Yanga siku zote hawataki kupigiwa Penalti na wakipigiwa Penalti basi Refa kapendelea,ila wao wakipewa Penalti ni vifijo na nderemo.Yanga acheni kuingia Uwanjani na matokeo ya kushinda mambo yakigeuka lawama kwa Refa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ya leo refa kawabeba Yanga, maana Yondani ilibidi apewe umeme na adhabu ndogo itolewe kwa Simba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,324
Members 527,907
Posts 34,022,882
Top