Athumani Ally Maumba aliyetikisa miaka ya 1980s kwa kulawiti wanafunzi yupo wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athumani Ally Maumba aliyetikisa miaka ya 1980s kwa kulawiti wanafunzi yupo wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Sep 6, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu bwana bado ananyea debe? Aliviharibu sana visichana vya shule za msingi huyu.

    Kwa wale wenzangu na mie mliokuwa mjini kabla chipsi hazijafika lazima mtakuwa mmelisikia hili jina. Wapi Ze Boss?

    ---
    mama chupaki said,

    Maumbo hakuwanajisi watoto wa shule ya msingi Jamhuri.

    Maumba aliwanajisi watoto wa shule ya mnazi mmoja na mtendeni ndio waliokuwa wanaenda kwa Maumba fundi wa kushona nguo karibu na ofisi ya kata ya mchafukoge.

    alikuwa akiwashika wanafunzi wa kike matiti ilikuwa na bei yako,makalio na bei yake.akiduu mbele na bei ya na kulawiti ilikuwa na bei.wanafunzi wakitoka huko wanaenda kununua mihogo wa said mihogo baharia na juisi ya ukwaju kwa kidevu pale shule ya msingi mnazi moja.

    Wanafunzi wa kike tulipata shida kwa kutaniwa hasa tuliokuwa tunapanda daladala ukitoa shilingi moja konda akusema kuwa unapesa bwana wenu si maumba.Hii ilikuwa miaka ya 1988/89.

    Lakini hakutungiwa nyimbo kiboko ilikuwa kwa yule msichana Jamila wa mtaa wa mwanza ilala alibokolewa na mchagga muuza duka.

    ---
    neba said, Mzee Maumba alifungua duka jingine la ushonaji mtaa wa Idrisa Magomeni mapipa.Akamrejea Mola wake. Ametangulia mbele ya haki.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,864
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Haah alimdokoa mtoto wa mwalim mkuu wangu wa zamani pale Mnazi mmoja. . . . !
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Hakuwa na maana kabisa huyo bwana.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    aaisee... Interesting...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Uliwahi kumsikia au ulikuwa bado uko chekechea kipindi hicho...kama sikosei hii ilikuwa '86 au '87.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Sijawahi msikio yaani hapa ndio "bismillah" ila tu post yako na hio ya pili imejieleza va kutosha
    hivo mpaka woote wamjuao watoe hoja zao hapa naona itakua ni insight ya Maumba ya Kutosha....
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    BONGO tulikuwa nyuma sana,the way hii habari ilivyokuwa sensationalised that time you would have thought huyu jamaa has killed thousands
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,037
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama kweli alitenda hilo kosa na afie jela
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Boy I tell ya! Yaani kitaani ilikuwa ni Maumba Maumba...hadi chipsi zikaanza kuitwa Maumba kwa sababu ndo chambo alichotumia kuvilaghai visichana vya watu.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Nasikia yeye na babu Seya wanatambiana,Maumba anamwambia babu seya yeye alikuwa ni maarufu mno kabla KY haijaingia mjini.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Hahaaa Maumba yeye alkuwa anatumia mafuta ya Ashanti
     
  12. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Du,huyo ndio mtu wa kwanza kumsikia akinajisi ,bado yu hai?alikuwa fundi cherahani mtendeni street kama sikosei.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Ndo aliyeanza ku popularize tigoism!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    siwezi changia sababu PG (parental guide)
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Miaka hiyo ndio nilikuwa naingia mjini nikitokea pande za A Town nikaikuta hii stori iko mtaani........... Pia nakumbuka kuna kesi nyingine nadhani ilivuma sana miaka hiyo ya 80's ya Bi Asha Mkwizu........... huyu alihukumiwa Kunyongwa, hata sijui ile hukumu ilitekelezwa...............
     
  16. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    FF lazima atakuwa anamjua maumba maana jamaa lili reign supreme mitaa yao-naadhani alikuwa na mke anaitwa alma ambaye kwa sasa yuko england
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Asha Mkwizu huyu si alimuua mtu...nadhani mumewe. Naikumbuka sana hii stori...maza alikuwaga ananisimulia.
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    asha mkwizu if me is not mistaken aliua mke mwenzie mitaa ya upanga,na kuzika kwenye garden
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Nadhani uko sawa kaka....kumbukumbu imeanza kurudi.
     
  20. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    hayo yalitokea kwenye hood yangu
     
Loading...