Athari za msongo wa mawazo


Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,255
Likes
566
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,255 566 280
Fatigue saps sex drive

getty_rm_photo_of_man_feeling_dejected.jpg
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
ni pesa tu huyo unawaza au kuna kingine???????
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mwe huyo mama mbona anaangalia kama anataka kuruka kamba hata kama ni mimi namnyima
 
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
1,254
Likes
21
Points
133
G

gutierez

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
1,254 21 133
ni pesa tu huyo unawaza au kuna kingine???????
mawazo sio lazima pesa tu,kwani haujaona hadi matajiri nao wanapata msongo wa mawazo?labda mawazo ya kifamilia nk hauwezi kujua.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Eeeh mungu muhurumie
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
hapo ndipo najivunia kuwa mwanamke...
hali hii ikitukumba you can fake tu..na mambo yanakuwa mswano..
wanaume ikikataa kusimama haisimami...:redfaces::behindsofa::gossip:
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,451
Likes
1,503
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,451 1,503 280
hapo ndipo najivunia kuwa mwanamke...
Hali hii ikitukumba you can fake tu..na mambo yanakuwa mswano..
Wanaume ikikataa kusimama haisimami...:redfaces::behindsofa::gossip:
:a s 101:
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,025
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,025 280
hapo ndipo najivunia kuwa mwanamke...
hali hii ikitukumba you can fake tu..na mambo yanakuwa mswano..
wanaume ikikataa kusimama haisimami...:redfaces::behindsofa::gossip:
Haaahaaa! Itakuwa ni mawazo makali sana maana wengine mawazo yakizidinguvu zote zinahamiaga huko chini. Yeyote atakayejipendekeza itakula kwake, lol
Anyway, never say never!
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252