Athante thana jeikey kwa kunipa kauwasiri

KICHAKA

Member
Jun 17, 2009
58
0
Aithee kwa kweli nina kila thababu ya kukushukuru muheshimiwa jeikey kwa kauwasiri ulikonipatia. Thatha hivi washenzi watakoma kitaani maana walishanyakua mademu wangu kitha hivyo viminithitiri posti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom