Atakayefanikiwa kudukua ‘Hacking’ simu za iPhone’s kulipwa Tsh. Bilioni 2

Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,925
Points
2,000
Hardbody

Hardbody

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,925 2,000
Tunapoongea sasahivi huckers tayari wapo kazini tusubirie majibu yao soon
 
bwege nazi

bwege nazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2018
Messages
211
Points
250
bwege nazi

bwege nazi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2018
211 250
Kitochi ni ngumu kudukuliwa Mkuu....kudua mawasiliano ya sauti ni rahisi...nahisi iPhone wanaongelea kudukua taarifa za kimawasiliano kama vile kuweka virus na kudukua email...lkn maongezi unadukua tu.
Nimekupata mkuu
 
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2018
Messages
1,183
Points
2,000
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2018
1,183 2,000
Mbona pesa ndogo wanatoa?
 
raphael andrew

raphael andrew

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2017
Messages
411
Points
500
raphael andrew

raphael andrew

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2017
411 500
Wanachokifanya iPhone siyo kutoa zawadi bali wanatafuta jinsi ya kuziboresha zaidi simu zao, so hiyo njia ni sehemu mojawapo kuona mdukuaji ameweza vipi na kutumia njia gani kuzifikia nywila na data za mwenye simu ya iPhone.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
sijasoma mpaka mwisho
ila huyo mama mwenye nyumba angewadai tu wapangaji wake kuliko kupiga kufuri kwenye vyumba!!!!

itel ni yangu na cha kuandika sipangiwi..
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,273
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,273 2,000
Watu wanafananisha fani ya IT na matako ambayo kila mtu anayoMtu akienda veta kasomea kupiga blower sijui ku develop website au kufungua printer na kubadili catridge anajiita mtaalamu wa IT...IT ni kipaji tena binafsi(individual talent) kama mcheza mpira tu..Ila huko Bongo kuna machalii wana degree zao za Computer Science wanakimbiza mnoo sema ndio hivyo akipiga hatua sana umkute yupo Bank..anapambana na ma core banking system (cbs) na nyingi huwa ziko na support ya vendor 24/7...inakua ngumu sana kujifunza vitu vipya zaidi ya kuwa banker na kujua accounts
Tengua kauli sio kila mtu ana matako wengine wanamakalio tu
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,986
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,986 2,000
Ina maana kwenye I phone kilicho wakuta makamba Familly na Membe hakiwezi kukukuta mtu unaye tumia I phone .naombeni ufafanuzi wakuu
Kwani mazungumzo ya kina Makamba yalirekodiwa baada ya simu zao kuingiliwa? Inaonekana yale mazungumzo yalirekodiwa yakiwa njiani. Hata uwe na simu kiasi nzuri gani lakini mawasiliano yako ni lazima yapitie kwenye mitambo ya kampuni ya mawasiliano.
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,905
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,905 2,000
Wanachokifanya iPhone siyo kutoa zawadi bali wanatafuta jinsi ya kuziboresha zaidi simu zao, so hiyo njia ni sehemu mojawapo kuona mdukuaji ameweza vipi na kutumia njia gani kuzifikia nywila na data za mwenye simu ya iPhone.
Ni kweli na wakigundua umedukua wanakuajiri kabisa kwa pesa ndefu.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,526
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,526 2,000
Kazi kwao wale wazee wa kutoa lock Sim kko, deal hiloooooo


Ova
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,905
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,905 2,000
Hiyo lazima kuna dogo alikwa kariakoo pale alifanikiwa kuingilia iphone yao japi si kwa kiwanngo cha juu walikuja wakamtraki kama mtuhumiwa walimdaka wakamchukua wakafunga nae mkataba,dogo anakula maisha US mpaka leo
Acha stori za kahawa. Uyo mtu hakuwa mtz. Alikuwa ni mmarekani na walikuwa wameshampa worning mara nying.
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,905
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,905 2,000
Ina maana kwenye I phone kilicho wakuta makamba Familly na Membe hakiwezi kukukuta mtu unaye tumia I phone .naombeni ufafanuzi wakuu
Kinawezekana sana. Huku bongo jamaa wanaenda kwa network carrier wanassikilza maongez yko
 
DavidHard

DavidHard

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
403
Points
250
DavidHard

DavidHard

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
403 250
Ina maana kwenye I phone kilicho wakuta makamba Familly na Membe hakiwezi kukukuta mtu unaye tumia I phone .naombeni ufafanuzi wakuu
Inawezekana vizuri tu..sababu wale simu zao hazijadukuliwa bali ni tcra wanaratibu mazungumzo ya simu zote ndo walikozivujisha sauti/mazungumzo yao. TCRA wenyewe hawadukui simu bali ukipiga simu inakuwa recorded kwenye servers zao
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,273
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,273 2,000
hujaelewa au ni unajifanya huelewi? usichoelewa kama kuna iphone za kichina nikimaanisha COPY ni nini?? kuna real iphone ambazo zinakua assembled china na kuna COPY iphone ambazo ni manufactured direct from china..Hapo usichoelewa ni kitu gani?
 

Forum statistics

Threads 1,335,238
Members 512,274
Posts 32,499,951
Top