Atakayefanikiwa kudukua ‘Hacking’ simu za iPhone’s kulipwa Tsh. Bilioni 2

Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,512
Points
1,500
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,512 1,500
Wazee...wa next, skip na save
Watu wanafananisha fani ya IT na matako ambayo kila mtu anayoMtu akienda veta kasomea kupiga blower sijui ku develop website au kufungua printer na kubadili catridge anajiita mtaalamu wa IT...IT ni kipaji tena binafsi(individual talent) kama mcheza mpira tu..Ila huko Bongo kuna machalii wana degree zao za Computer Science wanakimbiza mnoo sema ndio hivyo akipiga hatua sana umkute yupo Bank..anapambana na ma core banking system (cbs) na nyingi huwa ziko na support ya vendor 24/7...inakua ngumu sana kujifunza vitu vipya zaidi ya kuwa banker na kujua accounts
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,598
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,598 2,000
Ni kweli Lakini waliotengeneza mfumo watatimuliwa kazi na kulazimishwa kulipa kampuni
na hiyo offer ya 2B ukute watailipa waliotengeneza system dhaifu na sio APPLE
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,598
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,598 2,000
Watu wanafananisha fani ya IT na matako ambayo kila mtu anayoMtu akienda veta kasomea kupiga blower sijui ku develop website au kufungua printer na kubadili catridge anajiita mtaalamu wa IT...IT ni kipaji tena binafsi(individual talent) kama mcheza mpira tu..Ila huko Bongo kuna machalii wana degree zao za Computer Science wanakimbiza mnoo sema ndio hivyo akipiga hatua sana umkute yupo Bank..anapambana na ma core banking system (cbs) na nyingi huwa ziko na support ya vendor 24/7...inakua ngumu sana kujifunza vitu vipya zaidi ya kuwa banker na kujua accounts
umenena mkuu..Hakika ndivyo ilivyo
 
K

kastro

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
965
Points
1,000
K

kastro

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
965 1,000
Majasusi wa kweli wataihack lkn hawatasema sababu ya industrial espionage!
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,110
Points
2,000
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,110 2,000
Naona kampuni linajipigia ujasusi wa kiuchumi, lionekane linatengeneza vitu vyenye ulinzi imara.
 
Podcast

Podcast

Senior Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
183
Points
250
Podcast

Podcast

Senior Member
Joined Aug 21, 2018
183 250
bei yake wanaiweza wangapi mkuu? sisi acha tutumie iphone zakutoka CHINA ila sio hizo za mmarekani
[/QUOTkuna tofauti gani kati ya hizo za china na za marekani ninavyojua mimi iphone ni kampuni ya marekani lakini simu zake zinatengenezwa china kama ilivyo kwa bidhaa za jordan ni za mmarekani lakini zinatengenezwa china..!
 
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
82
Points
125
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

Member
Joined Jul 27, 2019
82 125
Wale wazee wa kile chama tangu uhuru badala ya kutumia iPhone wao wametumia kitochi. Ndo mana kumbe wamedukuliwa kipindi kile wanamteta mkulu.
Kitochi ni ngumu kudukuliwa Mkuu....kudua mawasiliano ya sauti ni rahisi...nahisi iPhone wanaongelea kudukua taarifa za kimawasiliano kama vile kuweka virus na kudukua email...lkn maongezi unadukua tu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,968
Members 509,644
Posts 32,242,017
Top