Atakaye taja Mhusika wa Bomu Katoliki Arusha atalipwa kiasi gani???


KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
2,783
Likes
62
Points
145
Age
29
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
2,783 62 145
1.Tukio la Mulipuko Bomu Mkutano wa Chadema lina mtaji wa 100m
2.Tukio la Mulipuko Bomu Kanisa la Katoliki Arusha halina Mtaji!!
3.Tukio la Kumuua padri Mushi halina mtaji
4.Tukio la kumupiga risasi Padri Ambrosi halina mtaji
5.Tukio la kuchoma makanisa nchini halina mtaji
6.Tukio la kumchinja Mchungaji Geita halina mtaji
7.Tukio la Kumwagia tindikali Mashehe Zanzibar halina mtaji
8.Aliyemteka Kibanda halina mtaji
9.Tukio la aliyemteka Ulimboka halina mtaji
.
.
.
..
.
.
.Unaweza kuendeleza hapo na baadaye uka ishia na double standard

NB:
Angalia jinsi polisi walivyotumia nguvu zote kumukamata muuaji wa kamanda Barlow
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
kanisani walisemaga mil.50
 
F

fufii

Senior Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
103
Likes
2
Points
35
Age
52
F

fufii

Senior Member
Joined Jan 7, 2013
103 2 35
1.Tukio la Mulipuko Bomu Mkutano wa Chadema lina mtaji wa 100m
2.Tukio la Mulipuko Bomu Kanisa la Katoliki Arusha halina Mtaji!!
3.Tukio la Kumuua padri Mushi halina mtaji
4.Tukio la kumupiga risasi Padri Ambrosi halina mtaji
5.Tukio la kuchoma makanisa nchini halina mtaji
6.Tukio la kumchinja Mchungaji Geita halina mtaji
7.Tukio la Kumwagia tindikali Mashehe Zanzibar halina mtaji
8.Aliyemteka Kibanda halina mtaji
9.Tukio la aliyemteka Ulimboka halina mtaji
.
.
.
..
.
.
.Unaweza kuendeleza hapo na baadaye uka ishia na double standard

NB:
Angalia jinsi polisi walivyotumia nguvu zote kumukamata muuaji wa kamanda Barlow
Mwema alisema 50 million.
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
atang'olewa kucha na meno na macho.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
We dominik, mbona changa la macho hilo????
Aliyerusha bomu hata Lukuvi anamjua... mbona ni zoezi lilelile lilofanyika Iringa linaendelea, ya kumuua Daudi Mwangosi kwa bomu, hao vijana wake wanaendelea, japo hawajui madhara yake.. wala hawajui litafanikiwa kiasi gani... basi si kosa lao... wanamtumikia kafiri ili wapate ujira wao.. japo hata hili ni kosa kimaadili...
We serikali hii fisadi itoe mio 100 kwa sijui nani... wakati hospitali haina dawa, maji shida sehemu nyingi Nchini, eti serikali ya Kikwete itoe mio 100 kwa atakaye msema aliyelipua bomu arusha??? LOL.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
1.Tukio la Mulipuko Bomu Mkutano wa Chadema lina mtaji wa 100m
2.Tukio la Mulipuko Bomu Kanisa la Katoliki Arusha halina Mtaji!!
3.Tukio la Kumuua padri Mushi halina mtaji
4.Tukio la kumupiga risasi Padri Ambrosi halina mtaji
5.Tukio la kuchoma makanisa nchini halina mtaji
6.Tukio la kumchinja Mchungaji Geita halina mtaji
7.Tukio la Kumwagia tindikali Mashehe Zanzibar halina mtaji
8.Aliyemteka Kibanda halina mtaji
9.Tukio la aliyemteka Ulimboka halina mtaji
.
.
.
..
.
.
.Unaweza kuendeleza hapo na baadaye uka ishia na double standard

NB:
Angalia jinsi polisi walivyotumia nguvu zote kumukamata muuaji wa kamanda Barlow
Padri Mushi nadhani walisema 10 kama nakumbuka vizuri.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
MBowe kasema ni Askari, apeleke hiyo Tape halafu hizo 100mil wapewe Wafiwa
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,344