AT: nimeshtushwa kuvuliwa URAIA wa ZNZ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AT: nimeshtushwa kuvuliwa URAIA wa ZNZ

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Dec 21, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    [​IMG]AT

    msanii AT kutoka ZANZIBAR amesema ameshtushwa SANA na kauli ya banda la SANAA la ZNZ kwamba YEYE sio RAIA wa ZNZ.
    stori kutoka Zanzibar zinaamplfy kwamba, kuanzia sasa kwa sababu msanii huyu maarufu kwa nyimbo za MDUARA anaishiTanzania BARA, itabidi awe analipia anapokwenda kufanya showz ZNZ.
    AT amesema “mimi ni mzaliwa wa ZNZ, nimezaliwa sehemu inaitwa MWEMBELADU na watu wote wananifaham, sasa isiwe jazba za matu mmoja zinaniharibia, WAMENIDHALILISHA manake kumvua mtu uraia ni KOSA KUBWA sana, ni sijawasamehe kabisa wanaione MAKUSUDI, wakati wao hata sio UHAMIAJI”
    ameongeza kwamba, “naomba nirejeshe vitambulisho vyote, naomba niwape karatasi za kuzaliwa, mtizame alaafu mnitafutie nchi yangu mnipeleke ndani ya saa 24″ – AT
    hii ishu imetokea siku moja tu baada ya AT kuamplfy EXCLUSIVE kwamba video yake ya bao la kete imefungiwa kuchezwa katika TV visiwani humo kutokana na kutokua na maadili.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,354
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Raia wa Zanzibar ni mtu wa aina gani?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe hii kitu imenivutia sana..kumbe kuna vitu vingi sijui tu
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Nilimsikia jana akifunguka kwenye Mitikisiko ya Pwani, Times FM.
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Zanzibar ni nchi?? Tanzania ni nn??? navta shuka..........
     
  6. A

    AYMAN JUNIOR Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh. Hii nayo kali.
    Jamani tuwe makini tukitaka kusema chochote si hivyo tutachanganya watu akili. Hakuna uraia wa Zanzibar.Uraia uliopo ni wa Tanzania. Kila mzanzibari ni Mtanzania. Hakuna passport ya Zanzibar ,kuna passport ya Jamhuri ya muungano wa Tanzania kama ulivyo uraia. Kilichopo Zanzibar ni vitambulisho vya ukaazi ( Zanzibar identification card). Hivi hutolewa kwa kila raia wa Tanzania anaeishi Zanzibar kwa muda unaokubalika kwa mujibu wa sheria na kanuni zilizowekwa. Nani kakuvua uraia wa Zanzibar wewe ambao haupo???
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Tatizo letu Watanganyika tunalazimisha sana huo muungano,lakini wao hawautaki hivi tunang'ang'ania nini huko?
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thank you very much for this useful information.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hujasikia zile tetesi za kuwepo kwa mafuta?
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,121
    Likes Received: 1,375
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ni nchi kwani? Asiwe na wasi wasi yeye ni raia wa Tanzania.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280

    mafuta yyako wapi?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
    jamani mwenye hiyo video ya bao la kete aiweke hapa basi
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umesalimika na mafuriko mkuu, nasikia bongo hapafai sasa.
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Hili swala la vitambulisho vya ukazi wa Zanzibar na watu wa bara kuwa na barriers to trade Zanzibar linavunja katiba ya Tanzania inayompa haki Mtanzania kuishi na kufanya kazi popote Tanzania.
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Mi naona bora muungano uvunjwe 2 maana hawa2saidii chochote.
     
  16. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    In my opinion the union in it's currrent form is maintained and protected to maintain Nyerere's legacy and nothing else.
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    Wasanii wetu waende shule inasikitisha sana kuona msanii mkubwa wa bongo ajui haki zake,atafute mwanasheria wa kumsaidia,pia shule ni muhimu sana inasikitisha sana kwanza yeye ni rahia wa tz hivo asijali,lakin alijui ilo
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
    michael jackson,jayz na kina tupac wote hawakwenda shule
    usitukane watu kwa matatizo ya nchi kuendeshwa vibaya
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Kuntu!
     
Loading...