‘at’ ajaaliwa kupata mtoto wa kike, bado hajampa jina…!!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,095
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,095 1,500

MSANII wa muziki wa kizazi kipya ambaye amejikita kwenye muziki wa mduara zaidi Ally Ramadhani ‘AT’, sasa anaitwa baba, kwani mke wake ambaye alifunga naye pingu za maisha amejifungua mtoto wa kike wiki moja iliyopita.



Mtoto wa mkali AT

Wakati mkewe akijifungua AT alikuwa tayari ameshasafiri kwenye nchini Uingereza ambapo ameenda kwa ajili ya show na ameondoka nchini tangu Novemba 4 mwaka huu.

Akiongea na DT, “Nipo nje kikazi lakini taarifa ninazo na nashukuru mungu kwani mke wangu ameweza kujifungua bila matatizo na kama unavyojua siku hizi wanawake wajawazito wamekuwa wakipata matatizo sana wakati wa kujfungua,” alisema.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Wakati mkewe akijifungua AT alikuwa tayari ameshasafiri kwenye nchini Uingereza ambapo ameenda kwa ajili ya show na ameondoka nchini tangu Novemba 4 mwaka huu.

Akiongea na DT, "Nipo nje kikazi lakini taarifa ninazo na nashukuru mungu kwani mke wangu ameweza kujifungua bila matatizo na kama unavyojua siku hizi wanawake wajawazito wamekuwa wakipata matatizo sana wakati wa kujfungua," alisema.
Wanaume wako so selfish wakati wa kumtafuta mko pamoja, wakati wa uzazi hayupo na anajua kuwa matatizo yanaweza kutokea wakati wa uzazi, hizo show zingepangwa baaada ya kuzaa, tena first born.

Hongera yake
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,095
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,095 1,500
Wanaume wako so selfish wakati wa kumtafuta mko pamoja, wakati wa uzazi hayupo na anajua kuwa matatizo yanaweza kutokea wakati wa uzazi, hizo show zingepangwa baaada ya kuzaa, tena first born.

Hongera yake
madamex wakae kuangaliana harafu wakale polisi! AT kazi aliyochagua kufanya ni music hivo show inapotokea anaenda,lazima itakuwa allimuacha na ndugu wa karibu,AT alikuwa kwenye majukumu ya kutafuta mkate wa kila siku.na hizo show ajapanga AT bali zimepangwa na wengine yeye kaitwa kupiga show na lazima ameona pesa ni ndefu ndio maana kakubali,yote maisha bibie
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,148
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,148 2,000
amuite bao la kete...
 

Forum statistics

Threads 1,295,165
Members 498,180
Posts 31,202,051
Top