Asubuhi unajikuta na doa la kuvilia damu bila kujigonga au kuumia


nshimiyimana

nshimiyimana

Member
Joined
Oct 18, 2014
Messages
40
Likes
22
Points
15
nshimiyimana

nshimiyimana

Member
Joined Oct 18, 2014
40 22 15


Habari zenu wanajamvi

Mimi nauliza nini kinasababisha unaamka asubuhi unajikuta kuna eneo la mwili limevilia damu na ilhali hujapigwa hujajigonga. Hii inatokea eneo dogo la mwili yaweza kuwa mkono, au mguu na maumivu kidogo lakini baada ya siku mbili tatu linapotea naomba mnisaidie majibu
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,149
Likes
5,703
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,149 5,703 280
Inawezekana ni allergy na huwa unajikuna sana ukiwa usingizini;nenda Hospital
 
I

ibnbatuta

Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
46
Likes
51
Points
25
Age
49
I

ibnbatuta

Member
Joined Aug 21, 2016
46 51 25
Hiyo ni allergy na vipimo vyetu vya allergy hapa Bongo vya kubahatisha kama mganga wa kienyeji
Mara utaambiwa usile nyama na samaki na mboga na maharage cjui.utaishi vp? Bora peleleza inatokea unapokula nn ili uweze kuacha
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
850
Likes
92
Points
45
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
850 92 45
Itakuwa ulikula ngisi
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,111
Likes
9,262
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,111 9,262 280
Yawezekana ukiwa usingizini pia kuna kijidudu kilikung'ata
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911