Assumption: Tanzania tuna electoral college ya watu aina Pascal Mayalla,je itaweza kutupatia kiongozi bora?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,458
Likes
58,336
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,458 58,336 280
Nimewaza sana mpaka kuleta hii mada:

Wakuu,Pascal tunamsoma sana hapa JF na ninafikiri mpaka sasa imekuwa ni vigumu kwa wengi kuelewa huyu mwenzetu anasimamia upande gani ingawa mwenyewe ameshaweka wazi kuwa ni mtu neutral kwa maana ya kuwa hana chama katika siasa za nchi hii ingawa sometimes anatuchanganya sana.

Binafsi naamini mtu unapompima kiongozi inabidi uangalie mazuri yake na mapungufu yake alafu ufanye uamue katika mizani kama kiongozi husika anafaa au hafai ili umchague au uwe unamuunga mkono.

Sasa kwa jinsi tunavyomsoma Pascal alafu tuka-assume tuna electoral college yetu hapa nchini kama ile ya Marekani alafu watu hao wakatakiwa kupiga kura kuamua nani awe kiongozi wa nchi hii,unadhani watu wenye fikra na mitazamo kama ya Pascal juu ya viongozi wetu wanaweza kuchagua kiongozi bora?

Kwa maneno mengine,watu wasio na upande wowote na wanaowapima viongozi kwa kwenda na matukio,wanaweza kuwa wapiga kura wazuri kwa maana ya kufanya maamuzi sahihi kwenye sanduku la kura kuliko sisi wengine?

Karibuni kwa mjadala.
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,343
Likes
7,157
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,343 7,157 280
Huyu Jamaa hana tofauti na zitto.
Double agent balaa,si wa kumsikiliza sana ingawa anajielewa.
"Mayalla maana yake ni njaa"



Watanzania daini katiba mpya ccm itoke vinginevyo mtapata tabu sana.
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,107
Likes
1,222
Points
280
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,107 1,222 280
Huyu Jamaa hana tofauti na zitto.
Double agent balaa,si wa kumsikiliza sana ingawa anajielewa.
"Mayalla maana yake ni njaa"



Watanzania daini katiba mpya ccm itoke vinginevyo mtapata tabu sana.
Yaani hapa mkulu alitoa msg safi kwamba jamaa ana shida ya tumbo
 
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
852
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 852 180
Brother usihangaike na huyo anauma na kupuliza wakati huo malengo yake makubwa ni kupata chakula kutoka kwa yule Mungu mtu
 
sir mweli

sir mweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
499
Likes
574
Points
180
Age
27
sir mweli

sir mweli

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
499 574 180
Huyu jamaa ni mmoja ya wale wanaojipendekeza kwa big zuzu...hana tofauti na Jeri muro
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,285
Likes
7,458
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,285 7,458 280
Tumuombee Mayala

Kuna wakati shetani anampitia
 
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
315
Likes
354
Points
80
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
315 354 80
Mayalla bna Jamaa yuko Pande pili
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,458
Likes
58,336
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,458 58,336 280
Mayalla bna Jamaa yuko Pande pili
Sasa mtu kama huyu anaweza kuwa mpiga kura mzuri wa kusaidia kupata kiongozi bora?
 
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
315
Likes
354
Points
80
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
315 354 80
Sasa mtu kama huyu anaweza kuwa mpiga kura mzuri wa kusaidia kupata kiongozi bora?
Ni ngumu Kusema Yes or No, mayalla kumbuka yuko neutral kulinda Masilahi yake pia kwa vile ni mwandishi wa Habari ni vyema kuwa hivo, Lakini Kwa mtazamo wa haraka Jamaa yuko vizuri kichwani na anajua kuzichanga vyema karata
 
cblhbn

cblhbn

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
295
Likes
248
Points
60
Age
28
cblhbn

cblhbn

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
295 248 60
Mbona mnamlazimisha kila mtu kuwa mwasiasa, awe anafikiria kama nyie pumbavu kabisa mnataka tyfikirie kwa chuki,ngilibha na roho mbaya, Pascal anasema when black it's black and not white,shame on you
 
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
945
Likes
370
Points
80
Age
41
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
945 370 80
Hatuwezi kumuelewa leo lkn Nina uhakika cku moja tutamuelewa.yéyé na zitto wanatumia vichwa na siyo mioyo kufikiri
.time will tell
 
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
3,395
Likes
8,212
Points
280
Age
27
Jembekillo

Jembekillo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
3,395 8,212 280
SI ndo alimuuliza mkulu chakula gani anapenda
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,458
Likes
58,336
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,458 58,336 280
Mbona mnamlazimisha kila mtu kuwa mwasiasa, awe anafikiria kama nyie pumbavu kabisa mnataka tyfikirie kwa chuki,ngilibha na roho mbaya, Pascal anasema when black it's black and not white,shame on you
Swali ni je,mtu wa aina hii anaweza kuwa mpiga kura mzuri?
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
8,852
Likes
8,077
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
8,852 8,077 280
Paschal team Lowassa alijichanganya, ndiyo maama anajitahidi kura kona kijanja!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,290
Likes
12,933
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,290 12,933 280
Magu alisema jina Mayalla maana yake ni mtu mwenye njaa kali sana...
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,352
Likes
1,178
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,352 1,178 280
Huyu jamaa ni mmoja ya wale wanaojipendekeza kwa big zuzu...hana tofauti na Jeri muro
Akili zenu hamnazo Mtu akitoa Mawazo yake mnadhani njaa akinyamaza mnasema kavalishwa zipu

Bro Mayalla
 

Forum statistics

Threads 1,215,003
Members 462,987
Posts 28,531,559