Asset au liability Bado ni fumbo kubwa kwa CHADEMA


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,204
Likes
9,278
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,204 9,278 280
Aliyewahi kuwa Katibu mkuu wa CHADEMA bwana. Slaa wakati akipinga ujio wa Lowassa Chamani aliwauliza wenzake kama wamepima faida na hasara za ujio huo kabla ya kufanya usajili.

Lakini bila kujali swali hilo nyeti CHADEMA walimpuuza na kuendelea na mapokezi ambayo yamewaingiza shimoni mpaka tunavyozungumza sasa.

Swali hilo la Slaa bado linauhai na linaendelea kuitafuna Chadema kwani ipo wazi kabisa kuwa mpaka sasa hawajajifunza kutokana na makosa waliyoyafanya awali na ushahidi wa hilo ni mapokezi ya hivi karibuni ya kiongozi mwingine toka ccm bila kujali hasara ambayo inatokana na ujio huo.

Inatosha kusema tu, kuwa CHADEMA bado haijafanikiwa kabisa kufumbua fumbo la Asset au libility katika mapokezi ya wanachama wapya toka vyama vingine, na hiyo ni moja wapo ya madhaifu ambayo yataendelea kukigharimu chama hiki kwa muda mrefu sana ujao.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,407
Likes
10,766
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,407 10,766 280
Ok msalimie Mnyeti na utume salamu kwa watu wa 3 tafadhali.
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,717
Likes
493
Points
180
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,717 493 180
Aliyewahi kuwa Katibu mkuu wa Chadema Bwn. Slaa wakati akipinga ujio wa Lowasa Chamani aliwauliza wenzake kama wamepima faida na hasara za ujio huo kabla ya kufanya usajili.

Lakini bila kujali swali hilo nyeti chadema walimpuuza na kuendelea na mapokezi ambayo yamewaingiza shimoni mpaka tunavyozungumza sasa.

Swali hilo la Slaa bado linauhai na linaendelea kuitafuna Chadema kwani ipo wazi kabisa kuwa mpaka sasa hawajajifunza kutokana na makosa waliyoyafanya awali na ushahidi wa hilo ni mapokezi ya hivi karibuni ya kiongozi mwingine toka ccm bila kujali hasara ambayo inatokana na ujio huo.

Inatosha kusema tu, kuwa Chadema bado haijafanikiwa kabisa kufumbua fumbo la Asset au libility katika mapokezi ya wanachama wapya toka vyama vingine, na hiyo ni moja wapo ya madhaifu ambayo yataendelea kukigharimu chama hiki kwa muda mrefu sana ujao.
Hujapona stroke kiongozi tulia mpaka upone usije tuangukia hapa.
 
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
282
Likes
134
Points
60
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
282 134 60
Aliyewahi kuwa Katibu mkuu wa Chadema Bwn. Slaa wakati akipinga ujio wa Lowasa Chamani aliwauliza wenzake kama wamepima faida na hasara za ujio huo kabla ya kufanya usajili.

Lakini bila kujali swali hilo nyeti chadema walimpuuza na kuendelea na mapokezi ambayo yamewaingiza shimoni mpaka tunavyozungumza sasa.

Swali hilo la Slaa bado linauhai na linaendelea kuitafuna Chadema kwani ipo wazi kabisa kuwa mpaka sasa hawajajifunza kutokana na makosa waliyoyafanya awali na ushahidi wa hilo ni mapokezi ya hivi karibuni ya kiongozi mwingine toka ccm bila kujali hasara ambayo inatokana na ujio huo.

Inatosha kusema tu, kuwa Chadema bado haijafanikiwa kabisa kufumbua fumbo la Asset au libility katika mapokezi ya wanachama wapya toka vyama vingine, na hiyo ni moja wapo ya madhaifu ambayo yataendelea kukigharimu chama hiki kwa muda mrefu sana ujao.
Ila kupokea we cdm kuja ccm ndo sawa kama vile madiwani acha upotoshaji
 
N

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
797
Likes
586
Points
180
Age
51
N

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2016
797 586 180
Walisema Wema anakuja na wanachama 500, naona kimya
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,343
Likes
11,645
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,343 11,645 280
Chadema haijawahi kufanya maamuzi mazuri Katika kupokea wanachama wapya
Upo sahihi mkuu,hebu angalia usajili wa wema sepetu ulimvyomdhalilisha Mbowe na unavyozidi kukichafua chama chao kwa picha zake za faragha
 
N

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
797
Likes
586
Points
180
Age
51
N

Ndugu wa Trump

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2016
797 586 180
SUMAYE naye kajizalilisha eti kakaa ofisini kanda ya pwani kumsubili Wema ! Kwani alitokea !!!! Thubutu
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570