Asomewa Albadili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asomewa Albadili

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Dec 2, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,382
    Likes Received: 3,141
    Trophy Points: 280
    noa hawa kwa kupenda sifa.....................mbona iraq walimsomea bush albadri lakini haikufua dafu?
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine bana yanakera sana. watu na starehe zao nyie mnapiga kelele sasa huyo demu kama alimegwa na watu wanne kwa usiku mmoja si yeye na hao watu wake? Kama raha au karaha si zake?? Ah!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    haha
     
Loading...