Askofu wa Geita ni adui wa Tanganyika.

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
Heri ya Krismas, naangalia misa kupitia TBC na katika mahubiri yake Askofu huyu wa Geita kajipambanua kabisa kuhusu kuichukia Tanganyika na sababu anazozitoa ni za kipuuzi kabisa. Kumbe kuwa kiongozi wa kidini sio kujua yote na anavoonekani ni 'dictator' huyu kwa kuwalazimisha watu waikatae historia ya nchi yetu. Majanga mno.
 

Mabelana

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
518
250
Heri ya Krismas, naangalia misa kupitia TBC na katika mahubiri yake Askofu huyu wa Geita kajipambanua kabisa kuhusu kuichukia Tanganyika na sababu anazozitoa ni za kipuuzi kabisa. Kumbe kuwa kiongozi wa kidini sio kujua yote na anavoonekani ni 'dictator' huyu kwa kuwalazimisha watu waikatae historia ya nchi yetu. Majanga mno.
Upuuzi umeona wewe kwani wewe na yeye nani mpuuzi, unajua ni wangapi wanaokuona wewe zoba? kwa nini umuite mwenzio mpuuzi.
 

DURACEF

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
816
1,000
Heri ya Krismas, naangalia misa kupitia TBC na katika mahubiri yake Askofu huyu wa Geita kajipambanua kabisa kuhusu kuichukia Tanganyika na sababu anazozitoa ni za kipuuzi kabisa. Kumbe kuwa kiongozi wa kidini sio kujua yote na anavoonekani ni 'dictator' huyu kwa kuwalazimisha watu waikatae historia ya nchi yetu. Majanga mno.
Umekosea sana kumtukana mtumishi wa Mungu,hata kama una mawazo tofauti yatoe bila kutukana -------- sana wewe.
 

Tabalo

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
241
225
Heri ya Krismas, naangalia misa kupitia TBC na katika mahubiri yake Askofu huyu wa Geita kajipambanua kabisa kuhusu kuichukia Tanganyika na sababu anazozitoa ni za kipuuzi kabisa. Kumbe kuwa kiongozi wa kidini sio kujua yote na anavoonekani ni 'dictator' huyu kwa kuwalazimisha watu waikatae historia ya nchi yetu. Majanga mno.

fafanua anachokiongea siounakurupuka tu
 

Nahonyo

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
3,837
2,000
Mtoa mada unalazimosha fikra zako zifanane watu wote, kila anaeongelea tofauti na mawazo yako ni mkosaji. Sasa taarifa yako mpake wewe unapata nafasi ya kuandika hapa ni matokeo ya kukubali uhuru kujieleza.
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
fafanua anachokiongea siounakurupuka tu
Mkuu, katika mifano yake ya kutetea Tanganyika isahaulike alitoa mifano finyu kama nchi za Malawi, Msumbiji, Zambia, Ghana na alituacha hoi kwa Ivory Coast. Inauma kwa msomi kama yeye kupotosha HISTORIA kwa kutumia cheo alichokuwa nacho. Mkuu ungesikiliza/angalia TBC ungetuelewa.
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
Mtoa mada unalazimosha fikra zako zifanane watu wote, kila anaeongelea tofauti na mawazo yako ni mkosaji.
Mkuu mie sio nalamisha maoni yangu ila kama ungeangalia/sikiliza TBC ungeelewa namaanisha nini. Yeye katumia pahala patakatifu kulazimisha hoja ya kuizima Tanganyika, pana masuala mazuri tu ya kijamii kaongea lakini hili alikosea kulizungumzia hapo kwa kutulazimisha tukubaliane nae kwa kutoa mifano potoshi.
 

DURACEF

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
816
1,000
Mkuu, katika mifano yake ya kutetea Tanganyika isahaulike alitoa mifano finyu kama nchi za Malawi, Msumbiji, Zambia, Ghana na alituacha hoi kwa Ivory Coast. Inauma kwa msomi kama yeye kupotosha HISTORIA kwa kutumia cheo alichokuwa nacho. Mkuu ungesikiliza/angalia TBC ungetuelewa.
Nikushauri give urself time to digest alichokiongea,kama kweli umetimia hapo juu utamuelewa.
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
Upuuzi umeona wewe kwani wewe na yeye nani mpuuzi, unajua ni wangapi wanaokuona wewe zoba? kwa nini umuite mwenzio mpuuzi.
Mkuu sijamuona mpuuzi ila hoja alizotoa za kuizima Tanganyika ndio za kipuuzi hata hivo pana mengi tu ya kijamii kazungumza vizuri mno na tumeyaafiki.
 

Kyenju

JF-Expert Member
Jun 16, 2012
4,558
1,500
Heri ya Krismas, naangalia misa kupitia TBC na katika mahubiri yake Askofu huyu wa Geita kajipambanua kabisa kuhusu kuichukia Tanganyika na sababu anazozitoa ni za kipuuzi kabisa. Kumbe kuwa kiongozi wa kidini sio kujua yote na anavoonekani ni 'dictator' huyu kwa kuwalazimisha watu waikatae historia ya nchi yetu. Majanga mno.

Mkuu mbona umekurupuka kuandika? Maana naona maelezo uliyoyatoa ni finyu mno na hayaeleweki ukilinganisha na Shutuma ulizozitoa. Japo unaendelea kufafanua lakini bado haujaeleweka, toa maelezo ya kujitosheleza maana siyo kila mtu anaangalia Luninga kwa sasa.
 

Mabelana

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
518
250
Mkuu sijamuona mpuuzi ila hoja alizotoa za kuizima Tanganyika ndio za kipuuzi hata hivo pana mengi tu ya kijamii kazungumza vizuri mno na tumeyaafiki.
Huwa mnakosea sana mnapokuwa mnakimbilia kujiona nyinyi mko sahihi sana na kutukana wenzenu, kumbuka huyu ni mtumishi wa Mungu, hawa watu wana upeo mkubwa sana nani wasomi tofauti unavyofikilia wewe.
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
Nikushauri give urself time to digest alichokiongea,kama kweli umetimia hapo juu utamuelewa.
Mkuu, sijakurupuka ila tumeisikiliza hotuba yake kwa makini na kuona hapo kapotoka kutumia nafasi yake kushinikiza hoja yake dhidi ya wengi.
 

Sideeq

JF-Expert Member
Dec 12, 2009
2,422
0
Kama ndio msimamo wa Maaskofu na Wachungaji kuwa Tanganyika izimwe basi serikali ya Tanganyika haitafufuka.

Plan B:
Ni kuwa provocate Wa-Pwani wadai kuwe na Tanzania Pwani, pia yaani tuwe na Tanzania Bara na Tanzania Pwani.

Kwa namna hii tutawaweka kwenye kona ya aidha wawashikilie Maaskofu na Taifa liendelee kugawanyika au wairudishe Tanganyika.
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
Tufafanulie ni k namna gani antaka kuizima Tanganyika.
Mkuu, labda TBC watairejea ibada hiyo ila alikuwa anakosoa sherehe ya uhuru wa taifa letu kutambulika ni uhuru wa Tanganyika ila akalazimisha itambulike ni uhuru wa Tanzania bara kwa uchache tu.
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,098
2,000
Huwa mnakosea sana mnapokuwa mnakimbilia kujiona nyinyi mko sahihi sana na kutukana wenzenu, kumbuka huyu ni mtumishi wa Mungu, hawa watu wana upeo mkubwa sana nani wasomi tofauti unavyofikilia wewe.
Sawa mkuu, lakini hawa ni binadamu kama wengine na kumbuka ni hatari kutumia imani kwa kulazimisha jambo lako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom