Askofu Shoo: Waziri Mkuu tunaomba Serikali itupunguzie mzigo wa kodi kwenye shule na hospitali zetu, Tumeelemewa

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,068
2,000
Askofu mkuu wa Kanisa la KKKT nchini Dr Shoo ameiomba serikali ya Rais Samia kuwapunguzia kodi katika shule na hospitali za taasisi za kidini kwani mxigo wa kodi ni mkubwa na umewaelemea.

Askofu Shoo ametoa ombi hilo mbele ya waziri mkuu mh Majaliwa katika ibada ya kumuweka kitimi Askofu Mbali wa dayosisi ya kaskazini mashariki anayechukua nafasi ya askofu Dkt. Munga aliyestaafu.

Askofu Shoo amesema CCT itaandika barua rasmi serikali kuhusiana na suala hilo

Kazi Iendelee!
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,971
2,000
Kasimu Majaliwa ni ceremonial leader hana maamuzi wala hana meno yupo yupo tu kama bolizozo!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom