Askofu Mkuu Zachary Kakobe aitwa Uhamiaji Jumatatu kuhojiwa juu ya uraia wake

Msengapavi

JF-Expert Member
Oct 23, 2008
8,507
2,000
Ulofa ni kusahau kuwa nchi ilikuwa kwenye wimbi la ufisadi...na kwamba mtu angeweza kupata pasi hata kama sio raia.
Dawa ni kuimarisha idara ya uhamiaji na taasisi zingine zinazohusika. Kama ufisadi ulikuwa wa kiwango hicho, ni afadhali wenye passport wote waitwe na kuhojiwa (tukianza na raia # 1 wa magogoni street); taasisi zisafishwe na kujengewa uwezo.
 

Sunshow

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
1,133
1,500
Tukianza choko choko za kuulizana uraia nasema hakuna atakaepona maana makabila mengi Tanzania chimbuko lake ni nje ya Tanzania
 

cai

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
1,352
2,000
Wamwite na kafulila, machali, Ndalichako, mpango, nao wakahojiwe, halafu nasikia yule mtoza ushuru mkuu sio wa hapa, ndugu yake na omolo oginger
 

G_crisis

JF-Expert Member
Jun 19, 2011
724
250
Tatizo sio kwa mtu yeyote Tanganyika hii kuhojiwa, tatizo linaanzia kwenye Timing ya kumhoji Mtu. Hapa ndio weledi wa utendaji unapokuwa kwenye Mashaka!
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,090
2,000
Nadhani aliandika pascal Mayala kwamba watu wa Dodoma ndio watanzania halisi, kwa kigezo kuwa wapo centre. Si unaziona akili zao? uvivu, kuomba omba, kukipenda chama cha kijani...huo ndio utanzania.
Ila huku mipakani kuna watu wabishi, majasiri wenye kuthubutu, si unawakumbuka wamakonde na gesi yao? na mchango wao kwenye mapinduzi ya Zanzibar.
Serikali inawajua watu wake halisi.
Ahh ndio maana nasema sifa yetu ya uzalendo ni mbaya. Yaani bwege, zuzu, mjinga, muoga nk hizo ndizo sifa za mTz halisi. Nagundua kwanini elimu yetu isivyosaidia watu wake. Nini maana ya viongozi na watawala kuwapenda watu wasiohoji chochote?! UJINGA
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
29,706
2,000
Ukitaka kujua kakobe ni wa wapi nenda Kijiji cha MBIZI, Kata ya Kakonko, wilaya ya Kakonko na Mkoa kigoma - mtakuta kila aina ya ushahidi kuwa Kakobe ni muha, tokeni kijiji cha MBIZI nendeni Kanyonza - pale hojini familia ya Magambo nao watawathbitishia kuwa kakobe ni MUHA
Waha hawana tabia kama za kakobe, kakobe sio muha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom