Askofu Kilaini aitwa Dar es Salaam na Kanisa Katoliki

PISTO LERO

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
2,820
1,195
Wana jamvi kwa taarifa nilizopata muda so mrefu ni kuwa Askofu machachari (Kilaini) amerejeshwa makao makuu ya kanisa Katoliki kujieleza kufuatia kuhusishwa na wizi wa fedha za uma katika account ya escrow

Na huenda akasimamishwa kuhudumia kondoo wa bwana kulingana na sheria za kanisa.

Tususiri kuona nini kitatokea.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,652
2,000
Toka mwanzo Askofu Kilaini alishema JK ni chaguo la Mungu. Nadhani amelipwa hizo hela kwa kuliona hilo. Kwa Papa Francis wa sasa kama atapewa taarifa vizuri, Kilaini hachomoki hapo. Kilaini si mchunga kondoo, bali anawaua kondoo.
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,392
2,000
Makao makuu ya kanisa yapo Vatican.

Wana jamvi kwa taarifa nilizopata muda so mrefu ni kuwa Askofu machachari (Kilaini) amerejeshwa makao makuu ya kanisa Katoliki kujieleza kufuatia kuhusishwa na wizi wa fedha za uma katika account ya escrow

Na huenda akasimamishwa kuhudumia kondoo wa bwana kulingana na sheria za kanisa.

Tususiri kuona nini kitatokea.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,559
2,000
Wana jamvi kwa taarifa nilizopata muda so mrefu ni kuwa Askofu machachari (Kilaini) amerejeshwa makao makuu ya kanisa Katoliki kujieleza kufuatia kuhusishwa na wizi wa fedha za uma katika account ya escrow

Na huenda akasimamishwa kuhudumia kondoo wa bwana kulingana na sheria za kanisa.

Tususiri kuona nini kitatokea.
Do you mean The Holy See a.k.a Vatican? Kweli ngoma inogile. Yafaa hata waumini kumsusia huyu Askofu.
 

HIMLER

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
429
225
Toka mwanzo Askofu Kilaini alishema JK ni chaguo la Mungu. Nadhani amelipwa hizo hela kwa kuliona hilo. Kwa Papa Francis wa sasa kama atapewa taarifa vizuri, Kilaini hachomoki hapo. Kilaini si mchunga kondoo, bali anawaua kondoo.
pesa ilimuuua yesu
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,559
2,000
Ccm bwana kwahiyo ous unataka kutuamimisha kuwa Tanzania Haina makao makuu ya kanisa
Mkuu hata mimi mwanzoni nilidhani unamaanisha Vatican. Makao makuu ya Kanisa Katoliki yapo Vatican tu na sio mahali pengine popote! Wala hakuna kitu kinachoitwa Makao (sembuse Makuu) ya Kanisa Katoliki Tanzania; hakuna.

Kikanisa, nchi imegawanyika katika majimbo ambayo yanaongozwa na maaskofu ambao kila mmoja anaripoti kwa Papa moja kwa moja. Unapoitazama Tanzania kwa jicho la Papa (Vatican) kinachoonekana ni Majimbo na maaskofu wake.
 

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,289
2,000
Yohana Mbatizaji wenztu wanamwita Yahaya.Alitabiri ujio wa Yesu na alipombatiza alijua ila akiwa gerezani akapata mashaka tena na kuuliza tena.JK anabaki chagua la Mungu na inathibitika kwani anaimaliza CCM bila watanzania kumwaga tena Damu.
 

Mtamile

JF-Expert Member
Aug 2, 2011
2,828
1,750
Mkuu hata mimi mwanzoni nilidhani unamaanisha Vatican. Makao makuu ya Kanisa Katoliki yapo Vatican tu na sio mahali pengine popote! Wala hakuna kitu kinachoitwa Makao (sembuse Makuu) ya Kanisa Katoliki Tanzania; hakuna.

Kikanisa, nchi imegawanyika katika majimbo ambayo yanaongozwa na maaskofu ambao kila mmoja anaripoti kwa Papa moja kwa moja. Unapoitazama Tanzania kwa jicho la Papa (Vatican) kinachoonekana ni Majimbo na maaskofu wake.
Labda anamaanisha ofisi za baraza la maaskofu katoliki Tanzania (TEC)
 

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
1,176
1,225
Halafu watu mnamuongelea Kilaini pekee...Yupo Askofu Nzigirwa, Huyu ni Msaidizi wa Kardinal Pengo. Mwandani wake.
 

Dublin

JF-Expert Member
Oct 29, 2013
1,101
2,000
Wana jamvi kwa taarifa nilizopata muda so mrefu ni kuwa Askofu machachari (Kilaini) amerejeshwa makao makuu ya kanisa Katoliki kujieleza kufuatia kuhusishwa na wizi wa fedha za uma katika account ya escrow

Na huenda akasimamishwa kuhudumia kondoo wa bwana kulingana na sheria za kanisa.

Tususiri kuona nini kitatokea.
Naongezea hili pia: Tunakuomba makao makuu ya kanisa katoliki Tanzania pia limuite na kumuhoji Padre Peter wa parokia ya Emboreeti Simanjiro ajieleze ni kwanini anatumia misaada iliyotolewa na wa Irish kama ambulance kubebea bia na soda? na nikwanini anawacharge ghali laki mbili just one way kumpeleka mgonjwa Arusha mjini? na nikwanini anauza MAJI wakati waliotoa msaada huo ni kuwasaidia wanakijiji? Kanisa fuatilieni hili, pale sio mahali pa kufanyia biashara,na majibu yake ya dharau , uhusiano mzuri uliokuwepo na wanakijiji na kanisa miaka ya nyuma umepoteza sura yake kabisa!
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,392
2,000
Kama ulidhani yapo Dar umepotoka hata mamlaka ya kardinali Pengo yapo Dar na Pwani kwenda majimbo mengine hadi aalikwe, ndo mambo mengi ya kiutawala yanatoka Vatican ni hii imelisaidia kanisa kuepusha migogoro ya kiuongozi,

Ccm bwana kwahiyo ous unataka kutuamimisha kuwa Tanzania Haina makao makuu ya kanisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom