Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Kakobe; What you are doing is not FAIR! Mungu hapendi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Jan 26, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sikuwahi kuona ''mgomo'' wa staili hiyo kwenye historia ya wokovu(kuanzia adam mpaka yesu)...!nashindwa kuelewa unatumia clause ipi katika biblia takatifu kuwakeshesha waume za watu,wake za watu,wazazi wa familia kadhaa usiku na mchana kwa ajili ya swala la kanisa na tanesko!YOU CAN'T BE SERIOUS!

    ninapita hapo sasa ni mwezi umekatika lazima utakuta watu aidha wanaungua na jua au wanaumwa na mbu!....THIS IS NOT RIGHT!

    • kwanza unaathiri pato vipato vta familia nyingi sana ambazo ni masikini kwasabab u asilimia kubwa ya watendaji ndio unaowaweka hapo

    • Pili unaonyesha picha mbaya ki-imani!ninavyoifahamu mimi imani ya kristu ni kwamba MUNGU ANAWEZA KUJIBU MAOMBI!...hawezi kujibu maandamano!rejea vipengele kadhaa vya biblia
    MY TAKE:kuna njia nyingine za kudai mnachokiamini ni haki yenu,lakini hilo mnalolifanya sasa ni SIASA!injili na siasa wapi na wapi bwana...!
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Geoff umenena
    Imani ni kama madawa ya kulevya yaani inawezamtoa mtu akili kabisa na kufanya mambo ya kutisha. Angalia wale wanaojitoa muhanga kwa minajili ya kuipigania imani zao! Na sasa hawa wa Kakobe. Jamani kwa nini hatujifunzi kutokana na yatokeayo? Ninamkumbuka Kibwetere mimi.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    definetely ndiko tunakoelekea!.....
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Natamani ningekuwa na uwezo ningefungua kesi ya haki za binadamu kwa
    1. Waume wanaolala pale na kuacha familia zao nyumbani
    2. Wanawake wanaolala pale na kuwaacha waume zao na watoto

    Ila kubwa ni watoto wanaoachwa bila uangalizi wa wazazi wao ambao si kwamba wamekwenda kazini la hasha wanakesha kulinda mabango ya kanisa yasiondolewe kuruhusu kupitishwa kwa nyaya za umeme.

    Ninaanza kuamini yale yanayosemwa mitaani kuwa ukijiunga na Kakobe unatakiwa kusurrender dhahabu zako na kumkabidhi!!

    Hivi hakuna njia nyingine ambayo Kakobe angewezatumia kufikisha ujumbe na kupata haki yake?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Imani kitu kingine unakumbuka wale wa Uganda walivyojichoma moto kwa kudanganywa ni mwisho wa dunia halafu kiongozi wao aktimka na mali zao kusiko julikana! Yaani watu hawafuatilii hata historia na kuona wanatumiwa visivyo kwa faida ya mwingine! Enyi waumini wa kakobe someni Biblia mjue kweli ni ipi! heeeeeiiiiiiii acheni kuwa kama bendera fuata upepo!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ....kibaya zaidi ni hawa watoto wanapogeuka kuwa omba omba wa chakula!...kwa kauli za MUNGU ATAKULIPA
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    HII ni 80% ya watz!..kwa mujibu wa muungwana!
    certainly YES
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    matumizi mabaya ya dini haya!!!!! mimi naamini neno la Mungu ndilo lingetusaidia kutupa muongozo mzuri katika maisha likiwemo suala zima la kutatua matatizo. sasa hapo kweli tunaweza kulisingizia neno la Mungu au upuuzi wa mawazo yetu!!!
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,342
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Kakobe is onother business man of typical slave trade, only that he is doing it in a more civilised manner with bible as capital. People are suffering to protect his properties . They have chains in their necks and feet without themselves knowing it.
     
  10. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its not fair at all!! Wakati yeye anaendelea kuingiza kipato na sadaka, waumini wa watu hata watoto sijui watakuwa wanakula nini kama muda wote mtu anashinda pale!!!!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    najiuliza kwamba je,
    serikali inaweza kutishwa na huo mgomo???!...

    je,wao wanaamini kwa kufanya hivyo serikali haitafanya kilichoplaniwa??...
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    something NEEDS to be done urgently!

    ninaumia sana ninapopita asubuhi pale kila siku!lol
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mfamaji hakuna kitu kinawezafanyika kwa watu hawa? Lets say haki za binadamu au ndo watasema kwa kuwa wamekubali kwa hiari yao hakuna kesi hapo? Fine wazazi wameamua kufanya hivyo what about watoto ambao wananyimwa haki zao za msingi? Mimi huwa nikipita asubuhi natamani nishuke garini na fimbo niwachape wale wamama ambao hakika wana familia zao!!

    Kuna umuhimu wa mtu kufanya utafiti juu ya hali ya maisha (income) kwa wale wote wanaosali kwa Kakobe- tuangalie how they fair- inawezekana kabisa Kakobe akawa anachangia katika kurudisha nyuma harakati za kutokomeza umasikini nchini!!
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hawakawii kudanganywa kuwa yale maji ya washawasha yatageuka kuwa mvua ya kawaida isiyowasha na risasi zitageuka maji kama enzi za kinjekitile so hawaogopi serikali hao!!

    Angalau wangefanya doria kwa mpangilio yaani huo mgomo ungefanyika ile siku ambayo serikali imepanga kuja kupitisha hizo nyawa otherwise najiuliza watakaa kwa muda gani pale maana kama tujuavyo serikali yetu inawezachukua hata miezi sita kabla ya kufanya inachotaka kufanya- si tunaona nyumba zinazobomolewa ili kupisha ujenzi wa barabara? sometimes zinabomolewaga hata kabla mkandarasi hajaanza kutafutwa!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unadhani ki-imani wanahitaji kugoma?
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ki-imani wanatakiwa kuomba ili MUNGU awasaidie kupata haki yao but sidhani kama imani hiyo inakataza wao kufanya njia na jitihada nyingine kuipata hiyo wanayoiita haki yao including kupata mwanasheria n.k.

    Mimi nimesema hivyo kwa kuwa walishaamua kugoma basi ni kama wanaamini kuwa hii ndo njia pekee ya kuwapatia haki hiyo!!
     
  17. k

    kamaghe Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi sidhani kama anayafikiria yote mliyoyasema maana inatia huruma sana ila na waumini wao wote hawajapevuka kimawazo. nakuangalia hasara zake
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    RELIGION IS OPIUM OF PEOPLE.....Samora Machel
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hii nchi itaendelea kuwa masikini!....
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha serikali ya watu milioni 40 inazuiwa kuleta maendeleo na watu 2000!!!

    Ngeleja ameshindwa na 0.005% walio kwenye kitongoji kimoja

    SHAME SHAME SHAME
     
Loading...